Bán căn hộ tại D'Edge Thảo Điền tầng trung, 188m2, 4PN-3WC, view sông

Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
36 tỷ 200 triệu
Lưu tin

Thông tin chính

Diện tích sử dụng 188 m2
Phòng ngủ 4
Nhà tắm 3
Pháp lý Sổ hồng
Ngày đăng 16/05/2026
Mã BĐS 22740701

Giới thiệu

Bán Căn hộ tại D'Edge Thảo Điền tầng trung, căn góc thuộc block B, thiết kế sang trọng.
- Diện tích 187.91m2.
- Kiến trúc căn hộ gồm 4PN, 3WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, có bồn tắm nằm, ... thiết kế hiện đại.
- Tầng trung, căn góc sở hữu view sông Sài Gòn rất đẹp, thoáng mát.
- Pháp lý: Sổ Hồng.
Bán: 36.2 tỷ vnd ~ 192.5 triệu vnd/ m2.
Xem thêm: https://proviewland.vn/can-ho-ban/can-ho-dedge-quan-2-ban/
Hotline: 0919462121 – 0933235111 Ms. Yan Lin (English, 中文)
Báo vi phạm
Hoàng Thành Đạt
Đã tham gia: 8 năm 12 tháng

Tiện ích xung quanh

0919942121
;