Bán nhà đất Phạm văn hai
Mua Bán Nhà Đất Phạm văn hai, Quận Tân Bình Cập Nhật Mới Nhất T5/2026
2.101 - 2.115
trong
2.258
MT Phạm Văn Hai Giá sock 18.8 tỷ - 97m² Tân Bình, Hồ Chí Minh
Quận Tân Bình, TPHCM
97 m
2
4 PN
4 WC
18 tỷ 800 triệu
18/06/2021
2
MT Phạm Văn Hai Giá sock 18.8 tỷ 18,8 tỷ - 97 m² Tân Bình, Hồ Chí Minh
Quận Tân Bình, TPHCM
97 m
2
4 PN
4 WC
18 tỷ 800 triệu
18/06/2021
3
Nhà MT Nội bộ Phạm Văn Hai, P.1, TB, 4.5x26, chỉ 18 tỷ TL
Quận Tân Bình, TPHCM
112 m
2
1 PN
1 WC
18 tỷ
18/06/2021
7
Cực Hiếm 5.2 x17.3m Phạm Văn Hai Ô tô ngủ trong nhà giá chì 10.2 tỷ TL
Quận Tân Bình, TPHCM
90 m
2
2 PN
2 WC
10 tỷ 200 triệu
11/06/2021
Bán nhà siêu đẹp đường Phạm Văn Hai,Phú Nhuận siêu rẻ cho khách mua.
Quận Tân Bình, TPHCM
57 m
2
6 PN
4 WC
8 tỷ
11/06/2021
Bán nhà HXH 8m Phạm Văn Hai, phường 3, quận Tân Bình.
Quận Tân Bình, TPHCM
90 m
2
12 PN
6 WC
11 tỷ 800 triệu
11/06/2021
Bán nhà mặt tiền đối diện chợ Phạm Văn Hai, DT: 4x17m, trệt, 2 lầu,
Quận Tân Bình, TPHCM
68 m
2
4 PN
3 WC
12 tỷ 600 triệu
11/06/2021
Bán nhà HXH 5m Phạm Văn Hai,P1, Tân Bình nhà 3 Tấm mới đẹp dọn vào ở t
Quận Tân Bình, TPHCM
40 m
2
3 PN
3 WC
5 tỷ 100 triệu
11/06/2021
Bán nhà hẻm nhựa 7m Phạm Văn Hai - Lê Văn Sỹ, P 5, Tân Bình, DT 8mx8m,
Quận Tân Bình, TPHCM
64 m
2
4 PN
4 WC
7 tỷ 500 triệu
11/06/2021
Chính chủ cần cho thuê toà nhà góc hai mặt tiền đường Phạm Văn Hai,
Quận Tân Bình, TPHCM
55 m
2
3 PN
3 WC
17 tỷ 500 triệu
11/06/2021
4
Phạm Văn Hai phường 2 quận Tân Bình 8,3 tỷ 1 căn duy nhất
Quận Tân Bình, TPHCM
60 m
2
6 PN
6 WC
8 tỷ 300 triệu
11/06/2021
Nhà gần ngay đường Phạm Văn Hai, P. 2, Tân Bình, DT 5.7x14m, giá chỉ 8
Quận Tân Bình, TPHCM
80 m
2
3 PN
3 WC
8 tỷ 500 triệu
11/06/2021
Nhà cực rẻ! Bán nhà HXH 6m Phạm Văn Hai, diện tích 5.7x14m, nhà 2 tầng
Quận Tân Bình, TPHCM
80 m
2
3 PN
3 WC
8 tỷ 700 triệu
11/06/2021
Chính chủ bán nhà căn góc 2MT đường Phạm Văn Hai, chỉ 11,2 tỷ (TL).
Quận Tân Bình, TPHCM
55 m
2
3 PN
3 WC
11 tỷ 200 triệu
11/06/2021
Bán nhà 2 mặt tiền Phạm Văn Hai, Phường 3, Quận Tân Bình (đối diện chợ
Quận Tân Bình, TPHCM
81 m
2
3 PN
3 WC
25 tỷ
10/06/2021
137
138
139
140
141
142
143
144
145