Bán nhà đất Phạm văn hai
Mua Bán Nhà Đất Phạm văn hai, Quận Tân Bình Cập Nhật Mới Nhất T5/2026
2.041 - 2.055
trong
2.258
Bán nhà hẻm Phạm Văn Hai,P.3,Q.TB,4.1x12m,3 lầu,giá 7.2 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
49 m
2
6 PN
5 WC
7 tỷ 200 triệu
07/07/2021
Bán nhà hẻm Phạm Văn Hai,P.1,Q.TB,4.65x5.9m,1 trệt,2 lầu,giá 5.95 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
27 m
2
4 PN
3 WC
5 tỷ 950 triệu
07/07/2021
Bán nhà Phạm văn Hai Tân Bình 2 mặt hẻm thoáng rẻ
Quận Tân Bình, TPHCM
60 m
2
4 PN
3 WC
6 tỷ 900 triệu
07/07/2021
2
Bán nhà HXH 6m đường Phạm Văn Hai khu vip nhà đẹp 2 lầu ST 7.5 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
54 m
2
3 PN
4 WC
7 tỷ 500 triệu
06/07/2021
2
Bán nhà HXH Phạm Văn Hai, P2,Tân Bình, DT 4,5x18m,XD 2 tầng, giá 9,8tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
81 m
2
4 PN
2 WC
9 tỷ 800 triệu
06/07/2021
7
Cần bán gấp nhà Phạm Văn Hai Tân Bình - 220m2 - Giá 8.9 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
55 m
2
5 PN
4 WC
8 tỷ 900 triệu
06/07/2021
2
Bán nhà chợ Pham Văn Hai, ngang 8m, dài 4m, P2 Tân Bình, Giá 8.1 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
32 m
2
4 PN
4 WC
8 tỷ 100 triệu
06/07/2021
7
Bán gấp nhà quận Tân Bình - 55m2 sàn - 4 tầng - Phạm Văn Hai 8.9 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
55 m
2
5 PN
4 WC
8 tỷ 900 triệu
06/07/2021
4
Bán nhà hẻm 15 Phạm Văn Hai 337 Lê Văn Sỹ Phường 1 Tân Bình 4x22
Quận Tân Bình, TPHCM
84 m
2
4 PN
4 WC
15 tỷ 700 triệu
06/07/2021
Biệt thự khu nhà số 9 Phạm Văn Hai - Tân Bình sang chảnh (7,3x12m). Gi
Quận Tân Bình, TPHCM
87 m
2
4 PN
4 WC
21 tỷ
05/07/2021
3
Cần bán gấp nhà Phạm Văn Hai phường 3 Tân Bình 74m2 nở Hậu chỉ 7 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
74 m
2
2 PN
2 WC
7 tỷ
05/07/2021
5
bán nhà rẻ đẹp hẻm thông 3m phạm văn hai 2.25 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
17 m
2
3 PN
3 WC
2 tỷ 250 triệu
05/07/2021
Bán nhà mặt tiền đường Phạm Văn Hai, P2, Q. Tân Bình, 4x25m CN 100m2.
Quận Tân Bình, TPHCM
100 m
2
3 PN
3 WC
19 tỷ 400 triệu
05/07/2021
2
Gấp bán nhà 56m2 Phạm Văn Hai, Quận Tân Bình, chỉ 7 tỷ 500
Quận Tân Bình, TPHCM
56 m
2
3 PN
2 WC
7 tỷ 500 triệu
03/07/2021
7
Nhà khu nội bộ Phạm Văn Hai 111m2 4.5x26, 18 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
111 m
2
2 PN
2 WC
18 tỷ
03/07/2021
133
134
135
136
137
138
139
140
141