Bán Đất thổ cư Quận Tân Phú
Mua bán đất thổ cư quận Tân Phú Giá tốt Quận Tân Phú - Chính chủ T5/2026
46 - 60
trong
546
3
Bán nhanh lô 1tỷ8/65m2 Nguyễn Hữu Tiến,p.Tây Thạnh,q.Tân Phú, SH
Quận Tân Phú, TPHCM
65 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 800 triệu
11/07/2024
2
Giá ưu đãi 15 lô Đ.Nguyễn Sơn,P.Phú Thọ Hòa,Q.Tân Phú,80M2/2tỷ1, SHR
Quận Tân Phú, TPHCM
80 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 100 triệu
11/07/2024
3
Bán 2 lô Đất khu VIP Tân Sơn Nhì Hẻm Xe Tải 4x18m chỉ 6.x Tỷ TL
Quận Tân Phú, TPHCM
72 m
2
0 PN
0 WC
6 tỷ 750 triệu
04/07/2024
7
Bán Đất Phân Lô Đường Nhựa 8M, Công viên trước nhà 4x16M - 6,6 Tỷ TL
Quận Tân Phú, TPHCM
64 m
2
0 PN
0 WC
6 tỷ 600 triệu
04/07/2024
2
Tân Phú ,Bán đât HXH 6m gần mặt tiền , 90m2. Giá 5,3 tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
90 m
2
0 PN
0 WC
5 tỷ 300 triệu
27/06/2024
2
Đất bán , HXH rộng 6m sát mặt tiền, 135m2 , ngang 4,5m . Giá 5,4 tỷ TL
Quận Tân Phú, TPHCM
135 m
2
0 PN
0 WC
5 tỷ 400 triệu
27/06/2024
✳️Đất Tân Sơn Nhì - 76m2 - 5.9 tỷ🌹🌹
Quận Tân Phú, TPHCM
76 m
2
0 PN
0 WC
5 tỷ 900 triệu
14/06/2024
3
Cần bán đất mặt tiền phú thọ hoà tân phú 4100m2 chỉ 75 tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
4100 m
2
0 PN
0 WC
75 tỷ
11/06/2024
3
Bán gấp khu đất Lê Quát, Tân Thới Hoà, Tân Phú, 5mx16m, SHR, xây full
Quận Tân Phú, TPHCM
80 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 590 triệu
05/05/2024
4
🔥🔥Khuông Đất Hiếm - NGUYỄN HỮU TIẾN - TÂN PHÚ - 250 tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
2892 m
2
0 PN
0 WC
250 tỷ
31/03/2024
4
Bán đất mặt tiền Lũy Bán Bích, Tân Phú. DT: 3.618m2, giá 70 triệu/m2
Quận Tân Phú, TPHCM
3618 m
2
0 PN
0 WC
253 tỷ
24/03/2024
2
Bán đất gần Lũy Bán Bích, quận Tân Phú, DT: 45 x 24m, 1.120m2, 82 tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
1120 m
2
0 PN
0 WC
82 tỷ
24/03/2024
4
Bán nhà đất thổ cư MT đường Tô Hiệu, Tân Phú. DT: 4.500m2, giá 350 tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
4500 m
2
0 PN
0 WC
350 tỷ
24/03/2024
4
Bán nhà đất thổ cư MT Lũy Bán Bích, Tân Phú. DT: 4.000m2, giá 335 tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
4000 m
2
0 PN
0 WC
335 tỷ
24/03/2024
2
Bán đất thổ cư gần Lê Trọng Tấn, DT: 45 x 65m, 2.900m2, giá 209 tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
2900 m
2
0 PN
0 WC
209 tỷ
24/03/2024
1
6
7
8