Bán Nhà Phạm văn hai
Bán Nhà Phạm văn hai, Quận Tân Bình Giá Rẻ, Uy Tín, Chất Lượng T5/2026
601 - 615
trong
2.138
5
Bán nhà HXH Phạm Văn Hai - Chỉ 7.6 tỷ TL - Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu
Quận Tân Bình, TPHCM
45 m
2
4 PN
5 WC
7 tỷ 600 triệu
05/10/2022
8
Bán nhà chợ Phạm văn Hai, Tân Bình
Quận Tân Bình, TPHCM
133 m
2
4 PN
5 WC
22 tỷ 900 triệu
02/10/2022
2
Bán nhà Mặt tiền kinh doanh, Phạm Văn Hai, Tân Bình, giá nhỉnh 11 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
33 m
2
3 PN
3 WC
11 tỷ
01/10/2022
5
Bán nhà Phạm văn Hai, TB, 35m2, 2 tầng, chỉ 4.05T, còn TL
Quận Tân Bình, TPHCM
35 m
2
2 PN
2 WC
4 tỷ 50 triệu
29/09/2022
6
Bán nhà Phạm Văn Hai, TB, 74m2, 2 lầu, chỉ 8.5 tỉ
Quận Tân Bình, TPHCM
74 m
2
2 PN
2 WC
8 tỷ 500 triệu
29/09/2022
3
Nhà Phạm Văn Hai, 21m2, 3 tầng, chỉ 3,5 tỉ, còn thương lượng
Quận Tân Bình, TPHCM
21 m
2
2 PN
2 WC
3 tỷ 500 triệu
29/09/2022
10
Nhà HXH Phạm Văn Hai, Tân Bình, 49m2, 4 lầu, chỉ 8.6 tỉ, có TL
Quận Tân Bình, TPHCM
49 m
2
5 PN
3 WC
8 tỷ 600 triệu
29/09/2022
5
Bán nhà đường Phạm Văn Hai, Tân Bình, giá 2.2 tỉ
Quận Tân Bình, TPHCM
17 m
2
2 PN
3 WC
2 tỷ 250 triệu
29/09/2022
3
Nhà Phạm Văn Hai, Tân Bình, 34m2, 2 lầu, chỉ 5.1 tỉ
Quận Tân Bình, TPHCM
34 m
2
2 PN
2 WC
5 tỷ 100 triệu
29/09/2022
5
Dư dùng nên cần bán lại nhà Phạm Văn Hai/ Tân Bình 1T400/60M2 SHR.
Quận Tân Bình, TPHCM
60 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 400 triệu
29/09/2022
4
Tôi Cần bán gấp nhà Đ.PHẠM VĂN HAI/TÂN BÌNH, 60M2/1.56TỶ SHR
Quận Tân Bình, TPHCM
60 m
2
3 PN
2 WC
1 tỷ 560 triệu
29/09/2022
6
Bán nhà sát Quận 10,50m2 HXH nhà đẹp ở ngay.
Quận Tân Bình, TPHCM
50 m
2
5 PN
3 WC
8 tỷ 500 triệu
27/09/2022
6
Nhà mặt tiền đường Phạm Văn Hai phường 3 TB 4 tầng kinh doanh
Quận Tân Bình, TPHCM
65 m
2
4 PN
4 WC
14 tỷ 900 triệu
27/09/2022
6
Phạm Văn Hai 6 căn ra Mặt tiền Ngang 6M dt 150M2 giá 19.9Tỷ 4 tầng
Quận Tân Bình, TPHCM
150 m
2
5 PN
5 WC
19 tỷ 900 triệu
27/09/2022
Thua đề bán nhà Phạm Văn Hai Tân Bình giá 1 tỷ 325 triệu 49m2 SHR
Quận Tân Bình, TPHCM
49 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 325 triệu
27/09/2022
37
38
39
40
41
42
43
44
45