Bán Nhà hẻm, ngõ Quận Tân Bình
Mua Bán Nhà Hẻm Quận Tân Bình Giá Rẻ, Chất Lượng, Nhanh Chóng T5/2026
41.056 - 41.070
trong
42.155
2
BÁN NHÀ Hẻm Xe Hơi Giáp Mặt Tiền Bùi Thị Xuân, P1 Tân Bình. 7 tỷ 6.
Quận Tân Bình, TPHCM
75 m
2
3 PN
3 WC
7 tỷ 600 triệu
03/02/2021
4
Bán nhà hẻm xe hơi đường Hồng Lạc, Tân Bình, 62m2, 4PN, giá rẻ 8 tỷ 5
Quận Tân Bình, TPHCM
62 m
2
4 PN
4 WC
8 tỷ 500 triệu
03/02/2021
3
Nhà mới ở ngay hẻm xe hơi Nuyễn thị nhỏ 52m2, 4 tầng, mà chỉ 6.4 tỷ.
Quận Tân Bình, TPHCM
52 m
2
4 PN
5 WC
6 tỷ 400 triệu
03/02/2021
3
Siêu Phẩm Âu Cơ Hẻm Ô Tô thông 5m DT 4 tầng 6.5 tỷ.
Quận Tân Bình, TPHCM
50 m
2
4 PN
5 WC
6 tỷ 500 triệu
03/02/2021
4
Bán Nhà 5 Tầng HUỲNH VĂN NGHỆ giá tốt nhất thị trường.
Quận Tân Bình, TPHCM
42 m
2
4 PN
5 WC
5 tỷ 400 triệu
02/02/2021
5
Bán Gấp Nhà Hẻm Xe Hơi TRỊNH ĐÌNH TRỌNG 60m2, 3 tầng, 5ty3
Quận Tân Bình, TPHCM
60 m
2
3 PN
3 WC
5 tỷ 300 triệu
02/02/2021
5
Bán Nhà Nguyễn Phúc Chu 67M2, 2 LẦU, GIÁ 3.8 TỶ.
Quận Tân Bình, TPHCM
67 m
2
4 PN
3 WC
3 tỷ 800 triệu
02/02/2021
4
Bán Nhà Đường Phạm Văn Bạch 60m2, 2T, BTCT giá 3,9Tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
60 m
2
4 PN
3 WC
3 tỷ 900 triệu
02/02/2021
7
Xe Hơi Vào Nhà-Trần Văn Quang-Nhà Mới 5 Tầng BTCT-Nội Thất Cao Cấp
Quận Tân Bình, TPHCM
53 m
2
5 PN
6 WC
7 tỷ 400 triệu
02/02/2021
8
Căn Góc Nhà Mới-ÔTô Đậu Cửa-93tr/1m2-Hẻm 1 Xẹt Lạc Long Quân-T.Bình
Quận Tân Bình, TPHCM
58 m
2
2 PN
3 WC
5 tỷ 400 triệu
02/02/2021
7
HXH, Phạm Văn Hai, P.3 Tân Bình, nhà mới đẹp, tặng nội thất giá 4 tỷ 8
Quận Tân Bình, TPHCM
36 m
2
4 PN
4 WC
4 tỷ 800 triệu
02/02/2021
9
Bán nhà hẻm xe hơi Âu Cơ, Tân Bình, 55m2, 4 tầng, giá rẻ 6 tỷ 9
Quận Tân Bình, TPHCM
55 m
2
4 PN
4 WC
6 tỷ 900 triệu
02/02/2021
4
7,5 tỷ. MT đường 8m Trần Văn Quang, Q.Tân Bình. 5 x 13, 5 tầng
Quận Tân Bình, TPHCM
65 m
2
6 PN
5 WC
7 tỷ 500 triệu
01/02/2021
Chỉ 145 triệu/m2 đường Lê văn Sỹ P1 Quận Tân Bình CN 76m2 Giá Hot 11tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
76 m
2
4 PN
5 WC
11 tỷ
01/02/2021
Bán gấp nhà khu vực Bàu Cát Q.Tân Bình DT(5x23m) CN 114m2. Giá 10,5tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
114 m
2
3 PN
2 WC
10 tỷ 500 triệu
01/02/2021
2734
2735
2736
2737
2738
2739
2740
2741
2742