Bán Nhà mặt tiền, phố Quận Gò Vấp
Bán Nhà Mặt Tiền Quận Gò Vấp, Giá Rẻ, Chất Lượng T5/2026
8.386 - 8.400
trong
9.278
Bán nhà MT Dương Quảng Hàm P5 GV 4x22 Hầm trệt 2 Lầu Giá 11 Tỷ TL
Quận Gò Vấp, TPHCM
88 m
2
5 PN
5 WC
11 tỷ
04/02/2021
Bán đất MT Nguyễn Thái Sơn 13x25m CN325m2 giá 66 tỷ TL
Quận Gò Vấp, TPHCM
325 m
2
0 PN
0 WC
66 tỷ
04/02/2021
11
Bán căn hộ DV cao cấp Đường Trần Thị Nghỉ, P7, GV thu nhập 80tr/th
Quận Gò Vấp, TPHCM
70 m
2
12 PN
13 WC
12 tỷ
04/02/2021
13
Bán Căn Hộ DV 14P cao cấp hẻm 6m Lê Quang Định, P1,GV thu nhập 70tr/th
Quận Gò Vấp, TPHCM
130 m
2
15 PN
15 WC
16 tỷ
04/02/2021
Bán nhà MT NGuyễn Văn Nghi, P7, GV 3.1x30 hai Lầu giá 10.8 tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
93 m
2
4 PN
5 WC
10 tỷ 800 triệu
04/02/2021
Bán Nhà Mt Trần Thị Nghĩ đối diện CITYLAND 4m x 16m 4 TẦNG GIÁ 13 tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
64 m
2
4 PN
4 WC
13 tỷ
04/02/2021
Bán nhà Mặt tiền Cây Trâm (Nguyễn Văn Khối) , 72 m2 (4m x 18m), 11.2ty
Quận Gò Vấp, TPHCM
72 m
2
4 PN
4 WC
11 tỷ 200 triệu
04/02/2021
10
Mặt tiền kinh doanh sầm uất đúc 3 tấm Phạm Văn Đồng P3 GV
Quận Gò Vấp, TPHCM
21 m
2
2 PN
2 WC
5 tỷ 950 triệu
04/02/2021
3
Bán nhà 3 lầu hai mặt tiền trước sau Phạm Ngũ Lão đối diện công viên
Quận Gò Vấp, TPHCM
88 m
2
5 PN
5 WC
10 tỷ
04/02/2021
Bán nhà Hai lầu 2 mặt tiền trước sau Phan Văn Trị, Đối Diện Vincom
Quận Gò Vấp, TPHCM
78 m
2
5 PN
5 WC
14 tỷ 500 triệu
04/02/2021
Cuối năm chủ cần bán nhà mặt tiền đường số 3, 5x25m cấp 4 giá 9 tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
125 m
2
0 PN
0 WC
9 tỷ
04/02/2021
Bán Nhà phố Mặt tiền Lê Đức Thọ Quận Gò Vấp, 98 m2 (7m x 14m), 25 Tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
175 m
2
0 PN
0 WC
22 tỷ 500 triệu
04/02/2021
2
Bán Nhà hẻm 7m Trần Bá Giao Quận Gò Vấp, 136.8 m2 (7.2m x 19m), 9.3 tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
137 m
2
0 PN
0 WC
9 tỷ 300 triệu
04/02/2021
2
Bán đất hẻm Trần Bá Giao Quận Gò Vấp, 223 m2 (10mx22.3m), 13 Tỷ đồng
Quận Gò Vấp, TPHCM
223 m
2
0 PN
0 WC
13 tỷ
04/02/2021
2
Bán đất hẻm 5m Trần Bá Giao Quận Gò Vấp, 226 m2 (10m x 22.6m), 15 Tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
226 m
2
0 PN
0 WC
15 tỷ
04/02/2021
556
557
558
559
560
561
562
563
564