Bán Nhà hẻm, ngõ Quận Gò Vấp
Mua Bán Nhà Hẻm Quận Gò Vấp Giá Rẻ, Vị Trí Đẹp, Mới T5/2026
22.921 - 22.935
trong
25.522
6
BÁN NHÀ hẻm oto 7 chỗ, Quang Trung- Gò Vấp,3 tầng BTCT – 52m2- 5 p.ngủ
Quận Gò Vấp, TPHCM
52 m
2
5 PN
4 WC
5 tỷ
18/08/2021
6
BÁN NHÀ đường Lê Đức Thọ, Gò Vấp - Hẻm ô tô vào nhà - 42m2 chỉ 2,4 tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
44 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 400 triệu
18/08/2021
2
Bán Nhà Đường Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, 40m2, 2 Tầng, Giá Nhỉnh 3 Tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
40 m
2
2 PN
2 WC
3 tỷ 200 triệu
18/08/2021
4
Bán nhà HXH Phạm Văn Chiêu, Cực Kỳ Rẻ, 54m2, 5 lầu, 4 Phòng ngủ
Quận Gò Vấp, TPHCM
54 m
2
4 PN
6 WC
6 tỷ 200 triệu
18/08/2021
3 tầng BTCT - 3 PN mới cứng, ngay CITILAND - LOTTE MART - chỉ 3.8 tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
46 m
2
3 PN
2 WC
3 tỷ 800 triệu
17/08/2021
Đối diện CITY LAND Nguyễn Văn Lượng P17 GV 92m2 6.7t tiện (kinh doanh)
Quận Gò Vấp, TPHCM
92 m
2
3 PN
3 WC
6 tỷ 700 triệu
17/08/2021
HẺM xe tải kinh doanh-90TR/M2 có cả nhà, Quang Trung, P8 Gò Vấp
Quận Gò Vấp, TPHCM
52 m
2
2 PN
3 WC
4 tỷ 900 triệu
17/08/2021
3
tìm khách mua nhà cho gia đình nhỏ , LÊ ĐỨC THỌ , 18m2 , 2,05 tỷ .
Quận Gò Vấp, TPHCM
18 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 50 triệu
16/08/2021
3
tìm khách mua nhà , lô góc , phạm văn chiêu , 33m2 , 2,75 tỷ .
Quận Gò Vấp, TPHCM
33 m
2
3 PN
2 WC
2 tỷ 750 triệu
16/08/2021
3
tìm khách mua nhà gần chợ phạm văn chiêu , 29m2 , 2,35 tỷ .
Quận Gò Vấp, TPHCM
29 m
2
3 PN
2 WC
2 tỷ 350 triệu
16/08/2021
2
Bán Nhà Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp, 39m2, 2P.ngủ, HBG-Giá chỉ 71 triệu/m2
Quận Gò Vấp, TPHCM
39 m
2
2 PN
2 WC
71 triệu
16/08/2021
2
Bán Nhà Lê Đức Thọ, Gò Vấp, 46m2, 4P.ngủ, Giá Cực Tốt
Quận Gò Vấp, TPHCM
46 m
2
4 PN
4 WC
4 tỷ 800 triệu
15/08/2021
4
Bán nhà đường số 21, phường 8 Gò Vấp, 4 tầng, 120m2, 7.8 tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
120 m
2
4 PN
4 WC
7 tỷ 800 triệu
14/08/2021
2
Bán Nhà 1 Trệt, 1 Lầu Đường Quang Trung, Gò Vấp, 40m2, 2P.ngủ, Giá chỉ
Quận Gò Vấp, TPHCM
40 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 560 triệu
13/08/2021
4
Chuyên Bán HXH -Nguyễn Thượng Hiền, Gò Vấp. 59M, Chỉ 8 Tỷ 6
Quận Gò Vấp, TPHCM
59 m
2
4 PN
4 WC
8 tỷ 600 triệu
13/08/2021
1525
1526
1527
1528
1529
1530
1531
1532
1533