TPHCM
Quận 3
Bán nhà đất Lý Chính Thắng
Mua Bán Nhà Đất Lý Chính Thắng, Quận 3 Cập Nhật Mới Nhất T5/2026
811 - 825
trong
1.345
Bán nhà Mặt tiền Lý Chính Thắng, Q3, 4.1mx23m, Giá 28ty7
Quận 3, TPHCM
94 m
2
0 PN
0 WC
28 tỷ 700 triệu
01/07/2022
Cần bán gấp nhà Lý Chính Thắng,P7,Quận3,SHR,HXH,Giá bán:1tỷ458trieu
Quận 3, TPHCM
56 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 458 triệu
30/06/2022
2
Bán gấp nhà đường Lý Chính Thắng,Phường9,Quận3, SHR,HXH,giá bán:1tỷ750
Quận 3, TPHCM
60 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 750 triệu
30/06/2022
Nhà hẻm Lý Chính Thắng, P7, Q3 DT 32m2, 2 tầng, giá 1.43 tỷ
Quận 3, TPHCM
32 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 430 triệu
27/06/2022
3
Căn hộ 72m2 Terra Royal cần bán 7 tỷ
Quận 3, TPHCM
72 m
2
2 PN
2 WC
7 tỷ 400 triệu
27/06/2022
3
Cần tiền cho con đi du học bán nhà Lý Chính Thắng_Q3 60m2_1ty320, SHR
Quận 3, TPHCM
60 m
2
3 PN
3 WC
1 tỷ 390 triệu
22/06/2022
Còn một căn duy nhất ngay Lý Chính Thắng Q3, 51m2, giá chỉ 1 tỷ 718 tr
Quận 3, TPHCM
52 m
2
3 PN
4 WC
1 tỷ 718 triệu
20/06/2022
2
Chính chủ Bán Gấp Nhà MT Lý Chính Thắng,Q1, DT:4.4x23m, 3 Lầu, Giá:42
Quận 3, TPHCM
99 m
2
4 PN
4 WC
42 tỷ
16/06/2022
3
Cần Bán nhà 4 Tầng MT Lý Chính Thắng P. 8 Quận 3 DT: 4.1x24 - 29tỷ
Quận 3, TPHCM
99 m
2
4 PN
4 WC
29 tỷ
16/06/2022
3
Bán nhà MT Lý Chính Thắng 12x17m 75 tỷ 3 lầu 2 MT quận 3
Quận 3, TPHCM
200 m
2
4 PN
4 WC
75 tỷ
16/06/2022
2
2 MT Lý Chính Thắng - Huỳnh Tịnh Của Q.3 DT: 13x17m, T 3 lầu HĐT 170tr
Quận 3, TPHCM
222 m
2
5 PN
5 WC
78 tỷ
16/06/2022
Mặt Tiền đường 2chiều, số 222 Lý Chính Thắng, kề căn góc Nguyễn Thông.
Quận 3, TPHCM
22 m
2
2 PN
2 WC
22 tỷ
16/06/2022
3
Chính chủ Terra Royal cần bán 2PN, 8.3 tỷ. LH: 𝟬𝟯𝟲𝟮𝟲𝟲𝟴𝟴𝟲𝟰
Quận 3, TPHCM
71 m
2
2 PN
2 WC
8 tỷ 300 triệu
15/06/2022
3
Cần bán nhanh căn 2 PN,Terra Royal,80m2. LH 𝟎𝟑𝟔𝟐𝟔𝟔𝟖𝟖𝟔𝟒
Quận 3, TPHCM
80 m
2
2 PN
2 WC
8 tỷ
13/06/2022
Căn 2PN 58m2 tại CC Terra Royal - Bán 5.5 tỷ. Có HĐMB hướng Đông Bắc
Quận 3, TPHCM
58 m
2
2 PN
1 WC
5 tỷ 500 triệu
11/06/2022
51
52
53
54
55
56
57
58
59