Bán Nhà mặt tiền, phố
Bán Nhà Mặt Tiền Phố Việt Nam Tiện Nghi, Giá Tốt Nhất T5/2026
37.786 - 37.800
trong
215.780
8
Bán Nhà Hai Bà Trưng, PL Đầm Trấu 14.95 tỷ, 50m2, Vỉa Hè Ô tô Tránh
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
50 m
2
6 PN
4 WC
14 tỷ 950 triệu
12/12/2023
2
Bán Nhà Hai Bà Trưng - PL Đầm Trấu 12.5 tỷ, 54m2, Lô Góc, Ô tô Tránh
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
54 m
2
8 PN
8 WC
12 tỷ 500 triệu
12/12/2023
4
Bán Nhà Khu PL Kim Đồng - Giáp Bát 12 tỷ, 191m2, Ô tô Tránh, Kinh
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
191 m
2
4 PN
3 WC
12 tỷ
12/12/2023
9
Bán Nhà Hai Bà Trưng - PL Kim Ngưu, 12.2 tỷ, 97m2, MT 6m, Oto vào nhà
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
97 m
2
4 PN
4 WC
12 tỷ 200 triệu
12/12/2023
Bán Nhà Q. Thanh Xuân, Phố Nguyễn Ngọc Nại 8.99 tỷ, 50m2, Mặt tiền 5m.
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
50 m
2
4 PN
4 WC
8 tỷ 990 triệu
12/12/2023
10
Bán Nhà Phố Ngô Giá Tự 8.8 tỷ, 52m2, Mặt Tiền 4m, oto tránh, kinh doan
Quận Long Biên, Hà Nội
52 m
2
3 PN
3 WC
8 tỷ 800 triệu
12/12/2023
5
Bán Nhà Hai Bà Trưng, Phố Kim Ngưu 9.5 tỷ, 48m2, mặt tiền 6m, Nở hậu,
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
48 m
2
10 PN
10 WC
9 tỷ 500 triệu
12/12/2023
4
Bán Nhà Q.Đống Đa, Phố Tây sơn 6.66 tỷ, 40m2, mặt tiền 5.5m, Lô Góc,
Quận Đống Đa, Hà Nội
40 m
2
3 PN
3 WC
6 tỷ 660 triệu
12/12/2023
8
Bán Chung Cư MiNi Phố Minh Khai 8.9 tỷ, 58m2, MT 6m, Lô góc, 15 phòng
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
58 m
2
15 PN
15 WC
8 tỷ 900 triệu
12/12/2023
5
Bán Nhà Phố Kim Mã 8.9 tỷ, 48m2, 7 Tầng, 9 Phòng, Thang máy, An Toàn
Quận Ba Đình, Hà Nội
48 m
2
9 PN
9 WC
8 tỷ 900 triệu
12/12/2023
11
Bán Nhà Q.Hoàng Mai, Phố Sở Thượng, 8.3 tỷ, 60m2, Ô Tô Tránh, KD
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
60 m
2
6 PN
4 WC
8 tỷ 299 triệu
12/12/2023
14
Bán Nhà Hai Bà Trưng, Phố Vọng 7.2 tỷ, 48m2, Mặt tiền 4m, Nhà 3 thoáng
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
48 m
2
3 PN
2 WC
7 tỷ 200 triệu
12/12/2023
6
Bán Nhà Q.Hà Đông, KDT Văn Phú 14.2 tỷ, 75m2, MT 5m, oto tránh, vỉa hè
Quận Hà Đông, Hà Nội
75 m
2
6 PN
4 WC
14 tỷ 200 triệu
12/12/2023
9
Bán Nhà Hai Bà Trưng, Phố Trương Định 6.15 tỷ, 48m2, mặt tiền 4.2m.
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
48 m
2
4 PN
3 WC
6 tỷ 150 triệu
12/12/2023
11
Mặt Phố Hoàng Quốc Việt 300m2, 9 Tầng, MT 8m, Thang Máy Doanh Thu đỉnh
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
300 m
2
10 PN
9 WC
180 tỷ
12/12/2023
2516
2517
2518
2519
2520
2521
2522
2523
2524