Bán Nhà mặt tiền, phố
Bán Nhà Mặt Tiền Phố Việt Nam Tiện Nghi, Giá Tốt Nhất T5/2026
27.361 - 27.375
trong
215.661
2
Bán tòa nhà 12 tầng mặt tiền Cao Thắng, Quận 3. Có HĐT 850 triệu
Quận 3, TPHCM
436 m
2
10 PN
10 WC
399 tỷ
09/05/2024
Bán nhà khuôn đất lớn MT Võ Văn Tần Q3 DTCN 795m2
Quận 3, TPHCM
795 m
2
2 PN
2 WC
950 tỷ
09/05/2024
MT Phạm Văn Chiêu Q Gò Vấp Giá 35.5 Tỷ chỉ có 108 tr/m2 DTCN 326 m2
Quận Gò Vấp, TPHCM
326 m
2
1 PN
1 WC
35 tỷ 500 triệu
09/05/2024
Toà Building Mặt Tiền Đường Lớn Quận Tân Bình
Quận Tân Bình, TPHCM
295 m
2
9 PN
9 WC
85 tỷ
09/05/2024
Căn góc 2MT đường D2 (Nguyễn Gia Trí), Q. Bình Thạnh HĐT 180 tr/th
Quận Bình Thạnh, TPHCM
164 m
2
5 PN
5 WC
82 tỷ
09/05/2024
Bán nhà MT Nguyễn Đình Chính - Nguyễn văn Trỗi P8 Q Phú Nhuận .
Quận Phú Nhuận, TPHCM
104 m
2
4 PN
4 WC
28 tỷ
09/05/2024
Bán nhà MT Hồ Xuân Hương, P6, Quận 3.
Quận 3, TPHCM
220 m
2
8 PN
8 WC
100 tỷ
09/05/2024
Bán Tòa Nhà CHDV 105 phòng Tân Thuận Đông, Q7 HĐT Khoán 400 tr/tháng .
Quận 7, TPHCM
496 m
2
100 PN
100 WC
85 tỷ
09/05/2024
2
Bán nhà mặt tiền đường Tô Hiến Thành, P15, Quận 10.
Quận 10, TPHCM
67 m
2
4 PN
4 WC
30 tỷ 500 triệu
09/05/2024
Building văn phòng VIP góc 2 mặt tiền Đường Nguyễn Trãi Quận 1
Quận 1, TPHCM
420 m
2
10 PN
10 WC
450 tỷ
09/05/2024
Toà nhà MT An Dương Vương. 6,5x19m. Hầm + 5 lầu nhà mới
Quận 5, TPHCM
88 m
2
5 PN
5 WC
58 tỷ
09/05/2024
3
Hàng Hiếm Mặt Tiền Trần Khánh Dư, Tân Định, Q1
Quận 1, TPHCM
201 m
2
4 PN
4 WC
63 tỷ 500 triệu
09/05/2024
3
Mặt tiền Nguyễn Bỉnh Khiêm Quận 1DT 4x20m, Hầm 1 trệt 5 lầu, 400m2 sàn
Quận 1, TPHCM
80 m
2
5 PN
5 WC
36 tỷ 900 triệu
09/05/2024
Bán nhà mặt tiền đường Cô Bắc, P. Cô Giang, Quận 1.
Quận 1, TPHCM
68 m
2
2 PN
2 WC
30 tỷ
09/05/2024
Nhà ngay trung tâm Quận 1, diện tích 252m2, giá chỉ 276 triệu/m2
Quận 1, TPHCM
252 m
2
1 PN
1 WC
69 tỷ
09/05/2024
1821
1822
1823
1824
1825
1826
1827
1828
1829