Bán Nhà hẻm, ngõ
Mua Bán Nhà Hẻm Xe Hơi, Nhà Trong Ngõ Việt Nam
42.001 - 42.015
trong
271.722
4
Bán nhà hẻm 6m Lê Đức Thọ, P6, Gò Vấp; DT 12 x 20m, 3 tầng, 18,5 tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
223 m
2
33 PN
33 WC
18 tỷ 500 triệu
24/03/2024
Bán nhà hẻm Lê Quang Định, DT 13m x 32m, CN 411m2, giá 41 tỷ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
411 m
2
3 PN
3 WC
41 tỷ
24/03/2024
Bán nhà hẻm Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh; DT 532m2, giá 60 triệu/m2
Quận Bình Thạnh, TPHCM
532 m
2
10 PN
10 WC
32 tỷ
24/03/2024
2
Bán nhà hẻm 6m Gò Dầu, Tân Phú; DT 7 x 28m, 4 tầng, 11 phòng, 15,9 tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
205 m
2
11 PN
11 WC
15 tỷ 900 triệu
24/03/2024
3
Bán nhà hẻm Bạch Đằng, P15, Bình Thạnh; DT 7 x 25m, giá 14 tỷ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
180 m
2
5 PN
6 WC
14 tỷ
24/03/2024
6
Bán nhà hẻm xe hơi Phạm Văn Bạch; 5 x 20m, 5 tầng, thang máy, 8,5 tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
100 m
2
8 PN
8 WC
8 tỷ 500 triệu
24/03/2024
6
Bán nhà hẻm 8m Nguyễn Kiệm; DT 18 x 36m, 650m2 thổ cư, giá rẻ 72tr/m2
Quận Gò Vấp, TPHCM
650 m
2
10 PN
10 WC
47 tỷ
24/03/2024
4
Nhà hẻm xe hơi Tô Hiến Thành, Q10; DT 6 x 20m, 6 tầng, 20 phòng, 19 tỷ
Quận 10, TPHCM
120 m
2
20 PN
20 WC
19 tỷ
24/03/2024
5
Nhà hẻm 8m Gò Dầu; DT 6 x 20m, 5 tầng, 12 phòng, giá 14,5 tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
120 m
2
12 PN
12 WC
14 tỷ 500 triệu
24/03/2024
7
Nhà hẻm Phan Văn Trị, P11, Bình Thạnh, DT 10 x 23m, 3 tầng, 17,5 tỷ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
241 m
2
6 PN
6 WC
17 tỷ 500 triệu
24/03/2024
3
Nhà hẻm 8m Nguyễn Văn Đậu, Bình Thạnh: 17x 38m, 632m2, giá 75 triệum2
Quận Bình Thạnh, TPHCM
632 m
2
6 PN
6 WC
47 tỷ
24/03/2024
7
Bán nhà góc 2 mặt hẻm 8m Hoàng Hữu Nam-Lê Văn Việt; DT 18 x 27m, 22tỷ
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
490 m
2
20 PN
20 WC
22 tỷ
24/03/2024
7
Nhà hẻm 8m Phan Anh, 10x 35m, 6 tầng, thu nhập 120 triệu/th, giá 24tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
350 m
2
24 PN
24 WC
24 tỷ
24/03/2024
3
Bán nhà hẻm 8m Tô Hiệu- Hòa Bình; DT 12 x 45m, 533m2, giá 38 tỷ
Quận Tân Phú, TPHCM
533 m
2
5 PN
5 WC
38 tỷ
24/03/2024
2
Bán nhà hẻm 6m Lạc Long Quân, T.Bình; DT: 10 x 50m, giá 70 triệu/m2
Quận Tân Bình, TPHCM
500 m
2
6 PN
5 WC
35 tỷ
24/03/2024
2797
2798
2799
2800
2801
2802
2803
2804
2805