Bán Đất
Bán Đất Việt Nam Giá Rẻ, Uy Tín, Chất Lượng T5/2026
27.421 - 27.435
trong
81.465
3
Bán đất mặt tiền đường Lê Hiến Mai 250triệu/m2 phường Thạnh Mỹ Lợi Q2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
477 m
2
0 PN
0 WC
120 tỷ
24/07/2023
3
Bán đất góc 2mặt tiền đường Lê Hiến Mai 240triệu/m2 Xây dựng 1hầm 7lầu
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
477 m
2
0 PN
0 WC
115 tỷ
24/07/2023
5
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường nhựa trục chính 17m KNO Nam An
Huyện Bàu Bàng, Bình Dương
100 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 550 triệu
24/07/2023
3
Bán lô đất rẻ nhất mặt tiền đường Nguyễn Văn Hưởng 230triệu/m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
998 m
2
0 PN
0 WC
230 tỷ
24/07/2023
3
Bán đất biệt thự Kim Sơn 112 Nguyễn Văn Hưởng chỉ 140triệu/m2 DT 800m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
800 m
2
0 PN
0 WC
115 tỷ
24/07/2023
3
Cắt lỗ 30% đất biệt thự Thảo Điền Quận 2 chỉ 200triệu/m DT 16x21
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
336 m
2
0 PN
0 WC
67 tỷ
24/07/2023
3
Bán đất mặt tiền Nguyễn Văn Kỉnh 240tr/m2 DT8x20 CN160m2 đối diện UBND
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
160 m
2
0 PN
0 WC
38 tỷ
24/07/2023
3
Bán đất siêu rẻ xây biệt thự view sông Lê Hiến Mai 240tr/m2 Q2 DT8x20
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
160 m
2
0 PN
0 WC
37 tỷ 999 triệu
24/07/2023
3
Bán đất trên đường Trương Văn Bang 440tr/m2 DT8x16 CN160m2 kết bên UB
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
160 m
2
0 PN
0 WC
70 tỷ
24/07/2023
3
Bán đất trên đường Nguyễn Văn Kỉnh 250tr/m2 DT8x16 CN160m2 kế UBND
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
160 m
2
0 PN
0 WC
40 tỷ
24/07/2023
4
Bán đất mặt tiền đường Cao Đức Lân An Phú Quận 2 đối diện Công Viên
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
398 m
2
0 PN
0 WC
92 tỷ
24/07/2023
3
Bán đất biệt thự Villa Thủ Thiêm MT đường Sử Hy Nhan 115triệu/m DT 968
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
966 m
2
0 PN
0 WC
120 tỷ
24/07/2023
3
Bán đất MT sông sài gòn đường Trần Quý Kiên DT304m2 chỉ 138TỶ TML Q2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
304 m
2
0 PN
0 WC
138 tỷ
24/07/2023
3
Bán Lô đất góc 2MT sông đường Trần Quý Kiên Dt610m2 TML giá 247
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
610 m
2
0 PN
0 WC
274 tỷ
24/07/2023
3
Siêu phẩm 2MT sông tại TML đường Trần Quý Kiên Dt10X48 chỉ 144TỶ Luyến
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
480 m
2
0 PN
0 WC
144 tỷ
24/07/2023
1825
1826
1827
1828
1829
1830
1831
1832
1833