Bán Đất
Bán Đất Việt Nam Giá Rẻ, Uy Tín, Chất Lượng T5/2026
24.001 - 24.015
trong
81.461
5
Bán đất hẻm 71 đường võ văn hát P long trường .Tp thủ đức
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
96 m
2
0 PN
0 WC
4 tỷ 600 triệu
03/10/2023
3
Bán đất hẻm 47 đường trường lưu. P LONG TRƯỜNG Q9
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
53 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 640 triệu
03/10/2023
4
Bán đất đường rộng 6m. Đường 102. PTNPA.Q9
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
100 m
2
0 PN
0 WC
5 tỷ 200 triệu
03/10/2023
3
Bán đất ngang 8 khu du kịch bcr đường tam đa .P trường thạnh .Q9
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
152 m
2
0 PN
0 WC
6 tỷ
03/10/2023
Bán Đất HXH Thảo Điền 7,68x12m nở hậu 9,21m giá 16 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
117 m
2
0 PN
0 WC
16 tỷ
03/10/2023
Đất 6,5x18m xây cao duy nhất hẻm xe hơi 8m Điện Biên Phủ,2 phút tới Q1
Quận Bình Thạnh, TPHCM
106 m
2
0 PN
0 WC
21 tỷ 500 triệu
03/10/2023
3
Bán lô đất đường 16m cách MT Trần Não 100m - Diện tích 303m2-148tr/m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
303 m
2
0 PN
0 WC
45 tỷ
03/10/2023
2
Bán Đất 2MT ngay đường VànhĐaiTây- LươngĐịnhCủa-18x22m2-160tr/m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
393 m
2
0 PN
0 WC
160 triệu
03/10/2023
Bán đất Xây Cao ngay Trần Não-Q2-DT:5x25m XD:6 tầng-21Tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
125 m
2
0 PN
0 WC
21 tỷ
03/10/2023
2
Bán đất đẹp xây VP hoặc CHDV đường Nguyễn Văn Hưởng,Thảo Điền10x24m
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
239 m
2
0 PN
0 WC
42 tỷ 500 triệu
03/10/2023
Bán Villa Đẹp ngay đường Quốc Hương,TĐ - 10x19m-4tầng 46 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
195 m
2
0 PN
0 WC
46 tỷ
03/10/2023
Bán Đất Mặt Tiền đường Lương Định Của- AP-AK 10x20m 71,5tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
200 m
2
0 PN
0 WC
71 tỷ 500 triệu
03/10/2023
2
Đất Biệt Thự KDC HimLam Lương Định Của, P. An Khánh 12x18m giá 50 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
216 m
2
0 PN
0 WC
50 tỷ
03/10/2023
Bán Đất góc 2MặtTiền đẹp đường 46-Thảo Điền-6.5x21m-24,5tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
130 m
2
0 PN
0 WC
24 tỷ
03/10/2023
Bán (đất)Gía rẻ Đảo Kim Cương, Thạnh Mỹ Lợi - xây cao 6,5 tầng
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
90 m
2
0 PN
0 WC
13 tỷ 950 triệu
03/10/2023
1597
1598
1599
1600
1601
1602
1603
1604
1605