Bán Đất
Bán Đất Việt Nam Giá Rẻ, Uy Tín, Chất Lượng T5/2026
22.741 - 22.755
trong
81.454
3
Kẹt Bán Khuôn Đất Biệt Thự & CHDV 460m2 P.Bình An Quận 2 chỉ 104tr/m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
460 m
2
0 PN
0 WC
47 tỷ 800 triệu
05/11/2023
2
Định cư Mỹ Bán gấp Khuôn đất Biệt Thự MT10m Khu Compound Trần Não Q2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
117 m
2
0 PN
0 WC
15 tỷ 899 triệu
05/11/2023
Bán đất hẻm 55 NGUYỄN PHÚC CHU, PHƯỜNG 15, TÂN BÌNH - 40m2.*
Quận Tân Bình, TPHCM
40 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 600 triệu
04/11/2023
Bán đất mặt tiền NGUYỄN PHÚC CHU, PHƯỜNG 15, TÂN BÌNH - 48M2💛
Quận Tân Bình, TPHCM
48 m
2
0 PN
0 WC
6 tỷ 400 triệu
04/11/2023
3
Chỉ 52 triệu sở hữu ngay lô đất 55m2 tại khu dân cư quận Bình Tân
Quận Bình Tân, TPHCM
55 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 860 triệu
04/11/2023
4
Cơ hội lớn đầu tư khi chỉ 52tr có ngay lô đất mặt tiền 63m2 ngay Chợ
Quận Bình Tân, TPHCM
61 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 200 triệu
04/11/2023
4
Em về quê gấp cần sang lại lô 63m2 giá 52tr/m2 (15p qua tới quận 1)
Quận Bình Tân, TPHCM
63 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 276 triệu
04/11/2023
4
Bán gấp giảm 30% lô 70m2 cạnh CC Akari,mặt tiền dễ kinh doanh mua bán
Quận Bình Tân, TPHCM
70 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 640 triệu
04/11/2023
4
Bình Tân- Còn 3 Lô mặt tiền dễ KD mua bán, Gần Khu Chợ, DC đã hiện hữu
Quận Bình Tân, TPHCM
50 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 600 triệu
04/11/2023
4
Bán ngộp đất đô thị 57,8m2 gần Chợ, dân cư đông, Kế bên Chung Cư Akari
Quận 6, TPHCM
58 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ
04/11/2023
3
Hạ giá bán 2 lô đất liền kề 112m2 sau Trường Liên Cấp Ngô Thời Nhiệm
Quận 8, TPHCM
111 m
2
0 PN
0 WC
5 tỷ 787 triệu
04/11/2023
4
Kẹt vốn bán lỗ lô đất thổ cư 63m2 giá 52tr có sổ riêng, Bình Tân
Quận 5, TPHCM
63 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 276 triệu
04/11/2023
4
Bán đất Bình Tân-Lô 55m2 giá chỉ hơn 2 tỷ mặt tiền đường nhựa 12m
Quận 5, TPHCM
55 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 860 triệu
04/11/2023
5
Gia đình bán gấp lô 66,7m2mặt tiền đường nhựa 12m thông ra Võ Văn Kiệt
Quận 8, TPHCM
67 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 468 triệu
04/11/2023
3
Cách chợ 200m Đất 55m2 có sổ hồng,sang tên trong ngày Giá chỉ hơn 2 tỷ
Quận 8, TPHCM
55 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 860 triệu
04/11/2023
1513
1514
1515
1516
1517
1518
1519
1520
1521