Bán Đất thổ cư
Mua bán đất thổ cư Việt Nam, nhà đất giá rẻ
28.186 - 28.200
trong
65.281
4
Cần bán đất thổ cư gò dầu, tây ninh giá 650 triệu
Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương
500 m
2
0 PN
0 WC
650 triệu
06/03/2023
6
Bán Lô Đất TC 120m2 hẻm xe hơi đường Đặng Thúc Vịnh Hóc Môn
Huyện Hóc Môn, TPHCM
120 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 190 triệu
06/03/2023
3
Bán Đất mặt tiền Ngã Tư Bốn Xã, Bình Tân, 6x19, xây biệt thự, villa.
Quận Bình Tân, TPHCM
114 m
2
0 PN
0 WC
7 tỷ 800 triệu
06/03/2023
3
Mặt tiền ngã 6 Lê Văn Qưới, sát Tân Phú, ngang 6m, 120m2, chỉ 60tr/m2.
Quận Bình Tân, TPHCM
120 m
2
0 PN
0 WC
7 tỷ 800 triệu
06/03/2023
19
Lô Góc 4500m2 (45X100) SHR MT QL20 Ngay Chợ Định Quán KD Đa Ngành Nghề
Huyện Định Quán, Đồng Nai
4500 m
2
0 PN
0 WC
6 tỷ 800 triệu
06/03/2023
10
Đất Chính Chủ SHR 2439m2 (25x100) MT QL20 ngay chợ Định Quán, Đồng Nai
Huyện Định Quán, Đồng Nai
2439 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 500 triệu
06/03/2023
17
Đất 1000m2(10x100) Chỉ 750tr Sổ Riêng Mặt Tiền QL20 Ngay Chợ Định Quán
Huyện Định Quán, Đồng Nai
1000 m
2
0 PN
0 WC
750 triệu
06/03/2023
3
Bán đất hẻm 6m Hương Lộ 2, sát BV Bình Tân, 65m2, gấp bán 3.x tỷ.
Quận Bình Tân, TPHCM
65 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 800 triệu
06/03/2023
6
Chính Chủ Cần Sang Gấp Đất Và Trọ Ngay KCN Nhật- Hàn.1ty680.
Thành phố thủ Dầu Một, Bình Dương
300 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 680 triệu
06/03/2023
6
Cần Bán Nhanh 253m2 Ngay Cầu Vĩnh Bình,Thủ Đức.Đối Diện Sông SG. 4ty2
Thành Phố Thuận An, Bình Dương
253 m
2
0 PN
0 WC
4 tỷ 200 triệu
06/03/2023
5
Gia Đình Sang Gấp 672m2 Đường Nhựa.Đối Diện ChợVà Trường Học. 1ty250
Thị Xã Bến Cát, Bình Dương
672 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 250 triệu
06/03/2023
5
Bán đất Ngay ủy ban phường linh Đông thành phố Thủ Đức
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
124 m
2
0 PN
0 WC
5 tỷ 800 triệu
06/03/2023
bán đất Trâu Quỳ , Gia Lâm, Hà Nội
Huyện Gia Lâm, Hà Nội
60 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 900 triệu
06/03/2023
3
HCM - Q12 bán đất chính chủ, DT: 7 x 20 m, HXH
Quận 12, TPHCM
140 m
2
0 PN
0 WC
6 tỷ 200 triệu
06/03/2023
4
200m2 Đất thổ cư tại Gò Dầu giá chỉ 395tr, NH cho vay 50%, hỗ trợ ls
Huyện Gò Dầu, Tây Ninh
200 m
2
0 PN
0 WC
790 triệu
06/03/2023
1876
1877
1878
1879
1880
1881
1882
1883
1884