Bán Đất thổ cư
Mua bán đất thổ cư Việt Nam, nhà đất giá rẻ
23.431 - 23.445
trong
65.263
Bán lô đất hẻm ô tô 668 Quốc Lộ 13 giá rẻ 40tr/m2. Khu dân cư hiện hữu
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
100 m
2
0 PN
0 WC
4 tỷ
24/07/2023
2
Sang ngay lô đất KDC Văn Minh, Thân Văn Nhiếp, An Phú, Q2 Chỉ 3,9 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
100 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 900 triệu
24/07/2023
Cần bán gấp lô đất Nguyễn Văn Công, P3, Quận Gò Vấp, ngay Đại học Mở.
Quận Gò Vấp, TPHCM
100 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 500 triệu
24/07/2023
Đất này có sổ hồng riêng KDC Panama, hẻm 226 đường số 8, Linh Xuân,
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
100 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 600 triệu
24/07/2023
3
Bán lô đất ngay mặt tiền đường DT741 Phú Giáo Bình Dương Giá 348tr
Huyện Phú Giáo, Bình Dương
70 m
2
0 PN
0 WC
348 triệu
24/07/2023
3
Cắt lỗ 500 triệu bán gấp lô đất Chánh Phú Hoà, Bến Cát
Thị Xã Bến Cát, Bình Dương
75 m
2
0 PN
0 WC
850 triệu
24/07/2023
2
Hạ Giá 500tr Bán Gấp Lô Đất TDC Mai Linh P.Long Bình, Ngay Cty Taiwan
TP. Biên Hoà, Đồng Nai
114 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 700 triệu
24/07/2023
2
Bán Đất 6x22 Có Sẵn Phòng Trọ P.Tân Hiệp, Tp.Biên Hoà Giá Đầu Tư
TP. Biên Hoà, Đồng Nai
132 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 790 triệu
24/07/2023
3
Bán Gấp Lô Đất Góc 2 Mặt Tiền Kinh Doanh, SHR 100% Thổ Cư P.Tân Phong
TP. Biên Hoà, Đồng Nai
100 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 850 triệu
24/07/2023
3
Cần Bán Gấp 2 Lô Đất Liền Kề Khu TDC Tân Hiệp Biên Hòa Giá Siêu Rẻ
TP. Biên Hoà, Đồng Nai
90 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 950 triệu
24/07/2023
2
Bán Lỗ 200tr Lô Đất 5x28 Full Thổ Cư Gần Chợ Quang Thắng Trảng Dài
Huyện Vĩnh Cửu, Đồng Nai
140 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 190 triệu
24/07/2023
Bán Gấp Lô Đất Sổ Hồng Thổ Cư 100% P.Tân Phong TP Biên Hòa Giá Đầu Tư
TP. Biên Hoà, Đồng Nai
118 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 650 triệu
24/07/2023
2
Bán Lô Đất Biệt Thự SHR Thổ Cư Tại TRung Tâm P.Trảng Dài Giá Cực Rẻ
TP. Biên Hoà, Đồng Nai
448 m
2
0 PN
0 WC
7 tỷ 490 triệu
24/07/2023
Hạ Giá Bán Gấp Lô Đất Sổ Riêng Thổ Cư Ngay Chợ Phú Thọ P.Trảng Dài
TP. Biên Hoà, Đồng Nai
150 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 700 triệu
24/07/2023
3
Bán đất mặt tiền đường Nguyễn An 260triệu/m2 Diện tích 640m 2 lô liền
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
640 m
2
0 PN
0 WC
166 tỷ
24/07/2023
1559
1560
1561
1562
1563
1564
1565
1566
1567