Bán Đất thổ cư
Mua bán đất thổ cư Việt Nam, nhà đất giá rẻ
19.081 - 19.095
trong
65.249
3
Bán đất MT Tạ Hiện TML sát sông SG 50m DT: 270m2 giá chỉ 280 triệu/m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
270 m
2
0 PN
0 WC
75 tỷ 600 triệu
18/11/2023
3
Bán đất MT Lê Hiến Mai TML sát sông SG DT 320m2 giá 250 triệu/m2 6tầng
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
320 m
2
0 PN
0 WC
80 tỷ
18/11/2023
6
🔴Chủ cần bán lô biệt thự 250m2, gần cty PECC2, KDC HimLam đẳng cấp
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
249 m
2
0 PN
0 WC
21 tỷ 500 triệu
18/11/2023
6
🔴Chủ thiện chí bán lô đất Biệt thự 10*25m, khu HIMLAM, Gần cty PECC2
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
250 m
2
0 PN
0 WC
21 tỷ 500 triệu
18/11/2023
4
🔴Bán lô đất ngang 6m gần đường Đặng Văn Bi, xe hơi vào tới đất 100m
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
130 m
2
0 PN
0 WC
7 tỷ 500 triệu
18/11/2023
3
Bán đất Giá Rẻ DA Huy Hoàng MT Nguyễn Thanh Sơn - TML 200 tr/m 320m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
320 m
2
0 PN
0 WC
64 tỷ
18/11/2023
3
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
270 m
2
0 PN
0 WC
75 tỷ 600 triệu
18/11/2023
3
Bán đất góc 2 MT Trần Qúy Kiên - 103 Thạnh Mỹ Lợi Q2 - 840m2 giá 230ty
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
840 m
2
0 PN
0 WC
230 tỷ
18/11/2023
2
Bán đất XD Cao tầng đường Trương Văn Bang Thạnh Mỹ Lợi Q.2 DT 10x21
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
215 m
2
0 PN
0 WC
67 tỷ
18/11/2023
2
Bán đất XD 6 tầng 10x20m Trương Văn Bang Thạnh Mỹ Lợi Q2 giá 250tr/m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
205 m
2
0 PN
0 WC
51 tỷ
18/11/2023
Bán đất sông XD cao tầng giá 230 triệu/m2 đường Đặng Như Mai Dt 160m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
160 m
2
0 PN
0 WC
36 tỷ 800 triệu
18/11/2023
3
Lô góc 2 mặt phố Hoàng Như Tiếp & Ái Mộ 220m2 - Kinh Doanh xuất sắc
Quận Long Biên, Hà Nội
220 m
2
0 PN
0 WC
52 tỷ
18/11/2023
3
Đất giá đầu tư 200tr/m2 đường 20m Nguyễn Văn Kỉnh Thạnh Mỹ Lợi Quận 2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
133 m
2
0 PN
0 WC
29 tỷ
18/11/2023
3
Bán 460m2 mặt phố Thạch Bàn - Lô góc 3 mặt thoáng kinh doanh sầm uất
Quận Long Biên, Hà Nội
460 m
2
0 PN
0 WC
93 tỷ
18/11/2023
2
Bán 240m2 đất ngay đường 40 mét Nguyễn An Thạnh Mỹ Lợi Q2 giá 170 tr/m
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
238 m
2
0 PN
0 WC
40 tỷ 500 triệu
18/11/2023
1269
1270
1271
1272
1273
1274
1275
1276
1277