Bán Căn hộ
Mua Bán Căn Hộ Việt Nam Giá Rẻ, Vị Trí Đẹp, Đa Dạng Diện Tích, Uy Tín T5/2026
25.501 - 25.515
trong
93.942
4
Safira Khang Điền Q9_Căn hộ mới 100% Căn 3PN-2WC ✅sổ hồng sẵn,
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
100 m
2
3 PN
2 WC
1 tỷ 535 triệu
28/10/2023
4
Vào liền căn 3PN nội thất ĐẸP- THE SUN AVENUE - 💸GIÁ bán CHỈ : 1 tỷ 9
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
96 m
2
3 PN
2 WC
1 tỷ 960 triệu
28/10/2023
4
Hàng ngộp giá tốt căn hộ chung cư 9 view Gần Quận 2 chỉ 1 tỷ 265 tr/3
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
87 m
2
3 PN
2 WC
1 tỷ 265 triệu
28/10/2023
4
CẦN BÁN CĂN HỘ LA ASTORIA Địa chỉ: Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Bình Trưn
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
60 m
2
2 PN
1 WC
1 tỷ 775 triệu
28/10/2023
4
Bán căn hộ NEW CITY Q2 CĂN HỘ SÂN VƯỜN 🏠 Căn 3PN,2WC- 113M2 🍀 Nội th
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
113 m
2
3 PN
2 WC
2 tỷ 7 triệu
28/10/2023
8
Bán căn 3pn2wc chung cư Florita KDC Him Lam cách Lotte 500m • Diện tí
Quận 7, TPHCM
87 m
2
3 PN
2 WC
1 tỷ 925 triệu
28/10/2023
4
Cần bán gấp CC Green Town, Đường số 3, BHH B, Q. Bình Tân 🍓 dt 63
Quận Bình Tân, TPHCM
63 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 180 triệu
28/10/2023
3
Chủ cần bán gấp căn hộ Chung cư Sơn Kỳ, phường sơn kỳ quận Tân Phú DT
Quận Tân Phú, TPHCM
79 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 275 triệu
28/10/2023
4
✅ 𝗧𝗛𝗘 𝗚𝗢𝗟𝗗𝗩𝗜𝗘𝗪 - 346 Bến Vân Đồn Q.4 👉2PN 2WC (82m2) 👉
Quận 4, TPHCM
82 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 975 triệu
28/10/2023
2
Bán Căn Hộ Chung cư The Morning Star Plaza, quận Bình Thạnh, đã có sổ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
86 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 845 triệu
28/10/2023
4
Bán căn hộ chung cư Q10- Kingdom 101 2PN, duplex ✨ 2PN 2WC, 72m2 giá 2
Quận 10, TPHCM
72 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 515 triệu
28/10/2023
6
CC Cao cấp TinBuiDinh 75m2 lô góc Full NT
Quận Tân Phú, TPHCM
75 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 950 triệu
28/10/2023
4
Bán căn 2PN+ 69m2 đã có sổ hồng, chỉ 2,5 tỷ bao hết tại Vinhomes Quận9
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
69 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 500 triệu
28/10/2023
5
Cần bán gấp căn hộ 2PN 2WC view sông và và Landmark 81 !
Quận Bình Thạnh, TPHCM
79 m
2
2 PN
2 WC
6 tỷ 550 triệu
28/10/2023
5
Mở bán đợt đầu tiên căn hộ liền kề Aeon Mall , CK 10% , giá gốc CĐT
Quận Bình Tân, TPHCM
50 m
2
2 PN
1 WC
2 tỷ 500 triệu
28/10/2023
1697
1698
1699
1700
1701
1702
1703
1704
1705