Bán Chung cư
Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Giá Rẻ Uy Tín Tại Việt Nam T5/2026
12.286 - 12.300
trong
87.668
5
Đi Mỹ ở, GĐ bán CH 2PN Sài Gòn Pearl, BT, tầng 12, 82m2, full NT,3.2T
Quận Bình Thạnh, TPHCM
82 m
2
2 PN
2 WC
3 tỷ 200 triệu
15/04/2024
4
Bán căn hộ cao cấp City Garden, B.Thạnh, DT 87m2/2PN/2.15T tầng 10
Quận Bình Thạnh, TPHCM
87 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 150 triệu
15/04/2024
6
ĐỂ LẠI GIÁ MỀM 1,28 tỷ CC 64m2 SGC NG CỬU VÂN, cho khách thiện chí
Quận Bình Thạnh, TPHCM
1 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 280 triệu
15/04/2024
12
Căn hộ cầu Rồng sở hữu lâu dài mở bán giai đoạn 1 vốn chỉ từ 600 triệu
Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
50 m
2
2 PN
1 WC
2 tỷ
15/04/2024
Bán gấp cc Ngô Tất Tố,Q.BT, 68m2, 2PN, SHR, 1 tỉ 150
Quận Bình Thạnh, TPHCM
68 m
2
2 PN
1 WC
1 tỷ 150 triệu
14/04/2024
4
Bán gấp căn hộ Phú Gia,H.Nhà Bè,75m2,shr,1 tỉ 05
Huyện Nhà Bè, TPHCM
75 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 50 triệu
14/04/2024
4
Bán gấp cc River Panorama,Q7,90m2, 3PN, SHR, 2 tỉ 150,nhà như hình
Quận 7, TPHCM
90 m
2
3 PN
2 WC
2 tỷ 150 triệu
14/04/2024
4
Bán gấp CC Bộ Công An Q2,73m2,shr,full nội thất, 1 tỉ 650
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
73 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 650 triệu
14/04/2024
3
950tr để sở hữ SHK SG, bán gấp CC An Lộc Q2,58m2,shr,950tr
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
58 m
2
1 PN
1 WC
950 triệu
14/04/2024
4
Bán gấp cc Precia Q2,72m2,2PN, shr, 1 tỉ 350, full nội thất
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
72 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 350 triệu
14/04/2024
4
Kẹt vốn bán gấp CC Fortuna Kim Hồng,Q.Tân Phú, 78m2, SHR,full nội thât
Quận Tân Phú, TPHCM
75 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 50 triệu
14/04/2024
3
Bán gấp CC Sky Garden 3,Q7, 72m2,căn góc,2PN,SHR, 1 tỉ 550
Quận 7, TPHCM
72 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 550 triệu
14/04/2024
5
Chủ bán gấp CC cao câp Mastri Thảo Điền Q2,72m2,SHR, 1 tỉ 950
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
72 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 950 triệu
14/04/2024
5
Bán rất gấp CC River Panorama Q7,90m2,3PN,bàn giáo cơ bản,1 tỉ 850,shr
Quận 7, TPHCM
90 m
2
3 PN
2 WC
1 tỷ 850 triệu
14/04/2024
1 tỉ 650 vào ở ngay Kingdom 101 Q10, 2PN,SHR,full nội thất
Quận 10, TPHCM
73 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 650 triệu