Bán Chung cư
Mua Bán Căn Hộ Chung Cư Giá Rẻ Uy Tín Tại Việt Nam T5/2026
9.991 - 10.005
trong
87.624
3
Chuyển nhượng căn hộ Duplex 2 phòng ngủ, nội thất đẹp giá chỉ 2.15 tỷ
Quận 7, TPHCM
56 m
2
2 PN
1 WC
2 tỷ 150 triệu
16/05/2024
7
Chuyển nhượng căn Duplex trần cao 6m, đầy đủ nội thất cao cấp như hình
Quận 7, TPHCM
66 m
2
1 PN
1 WC
2 tỷ 200 triệu
16/05/2024
6
Bán gấp căn hộ M-one 2PN đầy đủ nội thất - SỔ HỒNG trao tay
Quận 7, TPHCM
58 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 750 triệu
16/05/2024
12
cực hot căn hộ 90m 3 ngủ Nam Trung Yên- Cầu Giấy chỉ 4.15 tỷ
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
90 m
2
3 PN
2 WC
4 tỷ 150 triệu
16/05/2024
5
Hiếm căn 2N-2WC, 1ban công tầng trung tòa CT11 -Kim Văn Kim lũ 2.55tỷ
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
65 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 550 triệu
16/05/2024
6
3.45tỷ nhận ngay nhà chung cư 198Nguyễn Tuân- Thanh Xuân.căn siêu hiếm
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
70 m
2
2 PN
1 WC
3 tỷ 450 triệu
16/05/2024
4
2,9tỷ có ngay căn hộ cc tầng trung 2 ngủ nằm trên đường lớn oto đỗ cửa
Quận Hà Đông, Hà Nội
65 m
2
2 PN
1 WC
2 tỷ 900 triệu
16/05/2024
10
căn hiếm cc Nam Trung Yên- Cầu Giấy chỉ 3,9tỷ có 2 ngủ 2wc 2 ban công
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
75 m
2
2 PN
2 WC
3 tỷ 850 triệu
16/05/2024
8
bán căn lô góc 3 ngủ 100m2 KĐT mới Văn Quán- Phúc La - Hà Đông 4.4tỷ
Quận Hà Đông, Hà Nội
100 m
2
3 PN
2 WC
4 tỷ 400 triệu
16/05/2024
6
bán căn hộ chung cư SDU- Trần Phú- Hà Đông 2PN-2VS giá 3.15tỷ
Quận Hà Đông, Hà Nội
70 m
2
2 PN
2 WC
3 tỷ 150 triệu
16/05/2024
8
siêu hiếm chung cư MHDI Hoàng Quốc Việt- Cầu Giấy 105m 3 ngủ
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
105 m
2
3 PN
2 WC
7 tỷ 150 triệu
16/05/2024
9
Tôi cần bán nhanh căn hộ tâm huyết
Quận 4, TPHCM
81 m
2
2 PN
2 WC
4 tỷ 800 triệu
16/05/2024
ĐẦU TƯ CĂN HỘ ĐANG CÓ HĐT CAO 28Tr tại Sky Garden, có sân_ giá 5.950T
Quận 7, TPHCM
99 m
2
3 PN
2 WC
5 tỷ 950 triệu
15/05/2024
QUÁ RẺ!!! CHỈ VỚI 3.45 TỶ LÀ CÓ TRONG TAY CH Sky Garden ,có hđt 19 Tr
Quận 7, TPHCM
71 m
2
2 PN
1 WC
3 tỷ 450 triệu
15/05/2024
Quận 7, TPHCM
99 m
2
3 PN
2 WC
5 tỷ 950 triệu
15/05/2024
663
664
665
666
667
668
669
670
671