-
11GẤP nhà HXT 1 trục Thống Nhất 68m2 3lầu cạnh trường Nguyễn Du 10.5 tỷ
Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, TPHCM- 68 m2
- 4
- 4
10 tỷ 500 triệu -
9Nhà phố 5 lầu + hầm ngay Cityland P10 ngang 5m 100m2 view Lotte 25 tỷ
Phan Văn Trị, Phường 10, Quận Gò Vấp, TPHCM- 100 m2
- 5
- 4
25 tỷ -
9Biệt thự HIẾM 6lầu+hầm ngang 6m 120m2 VIP Đặng Thùy Trâm ngay ĐH 22 tỷ
Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TPHCM- 120 m2
- 5
- 6
22 tỷ -
9CHDV HXH Dương Quảng Hàm 138m2 ngang 4.6m 5 lầu 16PN TN 720tr 16.5 tỷ
Dương Quảng Hàm, Phường 6, Quận Gò Vấp, TPHCM- 138 m2
- 16
- 16
16 tỷ 500 triệu -
9Bán đất DT to 162m2 đường 10m ngang 5.4m ngay Nhà Thiếu Nhi 15.8 tỷ
Đường số 9, Phường 16, Quận Gò Vấp, TPHCM- 162 m2
- 1
- 1
15 tỷ 800 triệu -
6Bán ĐẤT xây Biệt thự ngang 18m hẻm 160 Bình Lợi view GÓC 324m2 36.5 tỷ
Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TPHCM- 324 m2
- 0
- 0
36 tỷ 500 triệu -
10CHDV 6 lầu mới 100% 17PN ngang 6m 108m2 ngay chợ Phạm Văn Bạch 21.9 tỷ
Phạm Văn Bạch, Phường 12, Quận Gò Vấp, TPHCM- 108 m2
- 17
- 17
21 tỷ 900 triệu -
9GẤP BÁN nhà 115m2 ngang 5.5m 4 lầu hẻm 409 Nguyễn Oanh gần chợ 15.X tỷ
Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, TPHCM- 115 m2
- 4
- 6
15 tỷ 300 triệu -
9Bán nhà 7T đẹp hẻm 656 Quang Trung ngang 6m có hầm T.máy gần chợ 24 tỷ
Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TPHCM- 120 m2
- 10
- 10
24 tỷ -
12CHDV ngang 8m hẻm 276 Thống Nhất 240m2 6T 31PN 160tr gần Lotte 36.5 tỷ
Thống Nhất, Phường 16, Quận Gò Vấp, TPHCM- 240 m2
- 33
- 33
36 tỷ 500 triệu