-
6Bán nhà hẻm Ô Tô Gò Vấp - giáp Bình Thạnh - 2 Tầng - Chỉ 2.45 Tỷ
Nguyễn Du, Phường 7, Quận Gò Vấp, TPHCM- 14 m2
- 1
- 2
2 tỷ 450 triệu -
9Bán nhà HXH Gò Vấp - giáp Bình Thạnh - 28m2 - 3 Tầng - Chỉ 4.45 tỷ
Thích Bửu Đăng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TPHCM- 28 m2
- 2
- 3
4 tỷ 450 triệu -
4Bán nhà Gò Vấp - đối diện Cityland P10 - 32m2 - 2 Tầng - chỉ 3.95 tỷ
Phan Văn Trị, Phường 10, Quận Gò Vấp, TPHCM- 32 m2
- 2
- 2
3 tỷ 950 triệu -
5Bán nhà Mặt Tiền Gò Vấp giáp Bình Thạnh - Chỉ 5.28 Tỷ
Đường số 6, Phường 1, Quận Gò Vấp, TPHCM- 31 m2
- 2
- 2
5 tỷ 280 triệu -
5Bán nhà Gò Vấp - Chỉ 2.94 tỷ - 24m2 - 2 Tầng - nhà mới ở ngay
Quang Trung, Phường 11, Quận Gò Vấp, TPHCM- 24 m2
- 2
- 2
2 tỷ 940 triệu -
5Bán nhà Gò Vấp dưới 3 tỷ - Chỉ 2.7 tỷ - 2 Tầng - ở ngay
Lê Đức Thọ, Phường 15, Quận Gò Vấp, TPHCM- 18 m2
- 1
- 2
2 tỷ 700 triệu -
8Bán nhà Gò Vấp dưới 3 tỷ - 18m2 - 2 Tầng ở ngay - chỉ 2.95 Tỷ
Quang Trung, Phường 10, Quận Gò Vấp, TPHCM- 18 m2
- 2
- 1
2 tỷ 950 triệu -
5Bán nhà Gò Vấp giáp Bình Thạnh - Chỉ 2.05 Tỷ - 2 Tầng
Nguyên Hồng, Phường 1, Quận Gò Vấp, TPHCM- 17 m2
- 1
- 2
2 tỷ 50 triệu -
5Bán nhà hẻm Ô Tô Gò Vấp - 26m2 - 3 tầng - Chỉ 3.55 Tỷ
Nguyễn Văn Khối, Phường 8, Quận Gò Vấp, TPHCM- 26 m2
- 2
- 3
3 tỷ 550 triệu -
2Bán đất hẻm Ô Tô Gò Vấp - giáp Bình Thạnh - 120m2 - chỉ 14.5 tỷ
Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Quận Gò Vấp, TPHCM- 120 m2
- 0
- 0
14 tỷ 500 triệu
- 1
- 2