Cho thuê bất động sản TPHCM
Cho Thuê Nhà Đất TPHCM An Ninh, Vị Trí Đẹp, Giá Rẻ, Mới Nhất T5/2026
31.126 - 31.140
trong
442.879
4
Sang nhà 1 trệt+1 lầu 3,5×12 kd đồ chơi trẻ em khu tên lửa
Quận Bình Tân, TPHCM
42 m
2
0 PN
0 WC
9 triệu
12/02/2025
8
Nhà 3 tầng 4×20 khu tên lửa có nội thất cho thuê 18tr
Quận Bình Tân, TPHCM
80 m
2
4 PN
4 WC
18 triệu
12/02/2025
5
cho thuê phòng master lối vào riêng & toilet riêng trong căn hộ duplex
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
30 m
2
1 PN
1 WC
3 triệu
12/02/2025
10
CHDV 1PN full nội thất cao cấp
Quận Tân Bình, TPHCM
40 m
2
1 PN
1 WC
13 triệu
12/02/2025
3
Cần sang mặt bằng Chu Văn An, P.26, 15x5m, có gác, 14.3tr
Quận Bình Thạnh, TPHCM
75 m
2
0 PN
0 WC
14 triệu 300 nghìn
12/02/2025
11
Căn Hộ Sài Gòn Royal 2 phòng ngủ View sông cực xinh Quận 4
Quận 4, TPHCM
88 m
2
2 PN
2 WC
25 triệu
12/02/2025
9
Cho thuê nhà Lê Trưc, P.7, 6x5m, 1 lầu, 1 pn, 2wc, 12tr
Quận Bình Thạnh, TPHCM
30 m
2
1 PN
2 WC
12 triệu
12/02/2025
Cho Thuê Mặt Bằng & Lưng đường Ngô Gia Tự
Quận 10, TPHCM
65 m
2
0 PN
0 WC
27 triệu
12/02/2025
5
C/C Carillon 7, Lương Minh Nguyệt,TP: 78m2, 2pn, 2wc NT hiện đại, 12tr
Quận Tân Phú, TPHCM
78 m
2
2 PN
2 WC
12 triệu
12/02/2025
8
Chung cư Carillon 2, Trịnh Đình Thảo, TP: 66m2, 2pn, 2wc 9tr5.
Quận Tân Phú, TPHCM
66 m
2
2 PN
2 WC
9 triệu 500 nghìn
12/02/2025
5
Chung cư An Lộc, Đường 07, P17, Gò Vấp: 11tr/th, 3p ngủ, 2wc, 120m2
Quận Gò Vấp, TPHCM
120 m
2
3 PN
2 WC
11 triệu
12/02/2025
5
Chung cư Golden, Trương Phước Phan, Bình Tân: 3p ngủ, NT đẹp, 2wc 10tr
Quận Bình Tân, TPHCM
96 m
2
3 PN
2 WC
10 triệu
12/02/2025
6
Chung cư Lotus, Trịnh Đình Thảo, TP: 3p ngủ, NT, 2wc 90m2 11tr/tháng
Quận Tân Phú, TPHCM
90 m
2
3 PN
2 WC
11 triệu
12/02/2025
8
CC Lotus Garden, 36 Trịnh Đình Thảo, Hòa Thạnh, TP, 65m2, 9tr5/tháng.
Quận Tân Phú, TPHCM
65 m
2
2 PN
2 WC
9 triệu 500 nghìn
12/02/2025
3
Cho thuê căn hộ cao cấp The Prince 110m2,3PN,2WC,Nội thất cao cấp
Quận Phú Nhuận, TPHCM
110 m
2
3 PN
2 WC
25 triệu
11/02/2025
2072
2073
2074
2075
2076
2077
2078
2079
2080