Bán nhà đất Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức)
Mua Bán Nhà Đất Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức) Giá Rẻ, Vị Trí Đắc Địa T5/2026
11.686 - 11.700
trong
17.026
Bán nhà đường 48, Phường Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức, khu dân cư hhữu
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
62 m
2
3 PN
3 WC
2 tỷ 60 triệu
20/10/2022
Chính chủ bán góc 2 mặt tiền Thống Nhất QH cao 22 tầng Bình Thọ
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
1600 m
2
0 PN
0 WC
100 triệu
20/10/2022
Bán gấp trong tuần căn hộ FLORA NOVIA 80m2 3PN view Thành Phố 1 tỷ 940
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
80 m
2
3 PN
2 WC
1 tỷ 940 triệu
20/10/2022
12
Thiếu vốn bán Căn hộ Opal Garden đầy đủ nội thất diện tích 71m²
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
71 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 830 triệu
20/10/2022
Chính chủ bán 2 mặt tiền trước sau đường Đoàn Kết 1600m2 giá 100tr/m2
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
1600 m
2
0 PN
0 WC
160 tỷ
20/10/2022
2
Chính chủ bán 1600m2 góc 2 mặt tiền Công Lý và Lê Qúy Đôn giá 100tr/m2
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
1600 m
2
0 PN
0 WC
160 tỷ
20/10/2022
3
Cần bán đất xây Cao 22 Tầng Bình Thọ cách XLHN 50m,cách ga Metro 500m
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
1600 m
2
0 PN
0 WC
135 triệu
20/10/2022
6
Về quê sống bán Căn hộ 4S Riverside Linh Đông DT:67m2 2Pn tặng nội tất
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
67 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 290 triệu
20/10/2022
4
Chính chủ bán Căn hộ Lavita Charm nội thất cơ bản diện tích 68.61m²
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
69 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 320 triệu
20/10/2022
Cần bán góc 2 mặt tiền Thống Nhất ngay Xa Lộ Hà Nội xây cao tầng
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
1600 m
2
0 PN
0 WC
130 triệu
20/10/2022
5
Bán nhà giá rẻ đường Kha Vạn Cân, Thủ Đức 56m2 1T1L SHR
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
56 m
2
2 PN
3 WC
1 tỷ 470 triệu
20/10/2022
8
Bán Căn hộ Tecco Tower Thủ Đức đầy đủ nội thất diện tích 75.2m²
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
75 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 950 triệu
20/10/2022
5
Chính chủ bán Căn hộ Flora Novia bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
75 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 730 triệu
20/10/2022
6
HXH ĐỖ CỬA -100m2 linh đông thủ đức,SỔ VUÔNG ĐẸP-nhà c4 TIỆN XÂY MỚI.
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
100 m
2
3 PN
3 WC
7 tỷ 100 triệu
20/10/2022
4
diện tich khủng 72m2 tam bình thủ đưc ,thu nhập 10tr/thang, SHR.
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
72 m
2
5 PN
5 WC
3 tỷ 500 triệu
20/10/2022
776
777
778
779
780
781
782
783
784