Bán nhà đất Quận Gò Vấp
Mua Bán Nhà Đất Quận Gò Vấp Vị Trí Đắc Địa, Giá Rẻ, Uy Tín T5/2026
25.021 - 25.035
trong
39.170
2
VIP Bán nhà HXH cách MT Quang Trung 50m, P8, GV-35m2 Rẻ hơn giá TT 10%
Quận Gò Vấp, TPHCM
35 m
2
2 PN
2 WC
3 tỷ 800 triệu
02/08/2022
5
“HOT” Bán nhà HXH mới Toanh - PHƯỜNG 14, GV 4 Tầng, 4PN, 66m2 CHỈ 6tỷ7
Quận Gò Vấp, TPHCM
66 m
2
4 PN
5 WC
6 tỷ 700 triệu
02/08/2022
6
Bán nhà 2 MT đường HẺM 5M thông, Phạm Văn Chiêu, P14, Gò Vấp DT 70m2
Quận Gò Vấp, TPHCM
70 m
2
3 PN
3 WC
6 tỷ 900 triệu
02/08/2022
4
“Hiếm” Nhà hẻm 5m cách MT P.V.Chiêu 3 căn, Phường 9, DT 5x19, Chỉ 9.xT
Quận Gò Vấp, TPHCM
96 m
2
6 PN
6 WC
9 tỷ 500 triệu
02/08/2022
5
Nhà mới ở ngay, hẻm 350 Nguyễn Văn Lượng, Gò vấp, 4.2x14m nhỉnh 7 tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
58 m
2
3 PN
3 WC
7 tỷ 200 triệu
02/08/2022
6
Tòa nhà 8 Tầng DT 264m2 View cực VIP chỉ 28 tỷ Phan Huy Ích, Gò Vấp
Quận Gò Vấp, TPHCM
264 m
2
26 PN
30 WC
28 tỷ
02/08/2022
3
Cần Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Trần Bá Giao P.5, DT 4x18m giá chỉ 8,5 tỷ TL
Quận Gò Vấp, TPHCM
72 m
2
2 PN
2 WC
8 tỷ 500 triệu
02/08/2022
3
Bán tòa nhà CHDV dòng tiền hơn 100Tr/ tháng, 110m2 Thống Nhất, Gò Vấp
Quận Gò Vấp, TPHCM
110 m
2
29 PN
29 WC
12 tỷ 700 triệu
02/08/2022
4
Bán nhà Mặt tiền KD đường Trần Bá Giao, Phường 5, Gò Vấp 80m2 - 11 tỷ
Quận Gò Vấp, TPHCM
80 m
2
4 PN
5 WC
11 tỷ
02/08/2022
5
Bán nhà Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp 4 Tầng, 70m2, Gara-Kinh Doanh, Nhỉnh 8T
Quận Gò Vấp, TPHCM
70 m
2
6 PN
6 WC
8 tỷ 500 triệu
02/08/2022
5
Nhà Gò Vấp - 5 Tầng - Khu Biệt thự Cao Cấp - Mặt tiền đường 6m – 80M2
Quận Gò Vấp, TPHCM
80 m
2
6 PN
6 WC
10 tỷ 100 triệu
02/08/2022
2
Bán đất tặng nhà Phường 11, Gò Vấp, DT 167m2 giá cực rẻ chỉ 54Tr/m2
Quận Gò Vấp, TPHCM
167 m
2
4 PN
4 WC
9 tỷ 150 triệu
02/08/2022
7
Bán Nhà Mới Keng - 4 Tầng - 50m2 đường Cây Trâm Gò Vấp Cách MT 20m
Quận Gò Vấp, TPHCM
50 m
2
4 PN
4 WC
6 tỷ 480 triệu
02/08/2022
5
Bán nhà mới ngay Ngã tư Nguyễn Văn Lượng, Nguyễn Oanh – Gò Vấp Giá Rẻ
Quận Gò Vấp, TPHCM
20 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 680 triệu
02/08/2022
6
Bán Nhà MT Nguyễn Tư Giản- 140m2 – 2,3,4 Tầng Vừa ở + KD khai thác tốt
Quận Gò Vấp, TPHCM
140 m
2
4 PN
4 WC
12 tỷ
02/08/2022
1665
1666
1667
1668
1669
1670
1671
1672
1673