Bán nhà đất Quận Bình Thạnh
Mua Bán Nhà Đất Quận Bình Thạnh Chất Lượng, Giá Rẻ, Vị Trí Đẹp T5/2026
26.701 - 26.715
trong
51.634
3
HXH Lê Trực, P7, Bình Thạnh (9x19m) - GPXD 7 tầng - TN 200tr - 11 tỷ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
140 m
2
18 PN
18 WC
11 tỷ
16/11/2022
3
MT Vạn Kiếp, P3, Bình Thạnh, DT 4.5x15 -sẵn 5 tầng TN 70tr/th 18.5 tỷ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
68 m
2
5 PN
5 WC
18 tỷ 500 triệu
16/11/2022
6
2MT Đinh Tiên Hoàng, P3, Bình Thạnh. DT 8x8, 6 tầng 49tr/th. 11 tỷ TL
Quận Bình Thạnh, TPHCM
64 m
2
7 PN
7 WC
11 tỷ
16/11/2022
7
Đất xây CHDV! 117tr/m2 MT Nguyễn Trung Trực, P5, Bình Thạnh. DT: 5x30
Quận Bình Thạnh, TPHCM
150 m
2
1 PN
1 WC
17 tỷ 500 triệu
16/11/2022
3
2MT Nguyễn Cửu Vân, P17, Bình Thạnh. 6.3x13.1m - 3 Tầng ST. Chỉ 19 tỷ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
82 m
2
4 PN
5 WC
19 tỷ
16/11/2022
5
BÁN NHÀ ĐƯỜNG TRẦN QUANG LONG BÌNH THẠNH dt 40m 5tang giá 7,8 tỷ , HXH
Quận Bình Thạnh, TPHCM
40 m
2
4 PN
4 WC
7 tỷ 800 triệu
16/11/2022
Hẻm 6m, cách 1 căn ra MT, 5mX14m, vuông vức, 3T, khu Mê Linh, BT
Quận Bình Thạnh, TPHCM
70 m
2
3 PN
3 WC
11 tỷ 500 triệu
16/11/2022
5
Bán nhà HXH Nguyễn Thượng Hiền Bình Thạnh, 4 tầng đúc, nhỉnh 3tỷ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
21 m
2
3 PN
3 WC
3 tỷ 850 triệu
15/11/2022
4
💥HXH Bình Thạnh, 36m, Ngang 4.5m, 4 Tầng BTCT, Sổ vuông, 2 Mặt Hẻm.
Quận Bình Thạnh, TPHCM
36 m
2
3 PN
2 WC
5 tỷ 370 triệu
15/11/2022
7
💯💥💯💥 Bình Thạnh - HXH Thông 1 Xẹt - 1 Đời Chủ - 145m2 - Ngang 8m.
Quận Bình Thạnh, TPHCM
154 m
2
4 PN
4 WC
13 tỷ
15/11/2022
8
MT Bình Thạnh - Giáp Quận 1 - 4 Tầng BTCT - 5PN - 2 Mặt Hẻm - Sổ Vuông
Quận Bình Thạnh, TPHCM
57 m
2
5 PN
5 WC
7 tỷ 500 triệu
15/11/2022
3
🔥Bán căn hộ 1pn tại Vinhomes Central Park toà Central🔥Giá 1.715 tỷ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
48 m
2
1 PN
1 WC
1 tỷ 715 triệu
15/11/2022
3
-Cần bán căn chung cư vinhome central park Bình Thạnh - 108m2 3pn- 2wc
Quận Bình Thạnh, TPHCM
108 m
2
3 PN
2 WC
3 tỷ 815 triệu
15/11/2022
4
Bán nhà sát MT Phan Văn Trị Bình Thạnh, Hẻm 3m, 60m2 nở hậu, Nhỉnh 5tỷ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
60 m
2
3 PN
3 WC
5 tỷ 100 triệu
15/11/2022
Siêu phẩm MT Điện Biên Phủ,P15,Bình Thạnh giá 5tỷ4/80m2,xây văn phòng
Quận Bình Thạnh, TPHCM
80 m
2
0 PN
0 WC
5 tỷ 400 triệu
15/11/2022
1777
1778
1779
1780
1781
1782
1783
1784
1785