Bán nhà đất Quận Bình Thạnh
Mua Bán Nhà Đất Quận Bình Thạnh Chất Lượng, Giá Rẻ, Vị Trí Đẹp T5/2026
25.381 - 25.395
trong
51.625
Lô đất 9 x 16 công nhận 145.6m2 giá 15ty TL 1 sẹc ngắn XVNT P26 BT
Quận Bình Thạnh, TPHCM
146 m
2
0 PN
0 WC
15 tỷ
15/12/2022
3
Bán lô đất dg xe hơi No Trang Long p13 BT 8 x 23 CN 168m2 giá 13.5
Quận Bình Thạnh, TPHCM
170 m
2
3 PN
3 WC
13 tỷ 500 triệu
15/12/2022
5
Bán nhà C4 7 x 28 HXH 6m thông 2 đầu Bùi Đình Tuý P24 BT 18.5 tỷ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
185 m
2
1 PN
1 WC
18 tỷ 500 triệu
15/12/2022
20
Bán nhà HXH mới xây 4 x 15 CN 60m2 và 220m2 sàn 153/.. Ng Thg Hiền p6
Quận Bình Thạnh, TPHCM
60 m
2
5 PN
6 WC
9 tỷ 700 triệu
15/12/2022
2
Bán nhà hẻm 6m HĐT 70tr 5 x 18 CN 90m2 1 lửng 4 lầu 2 ST Nơ Trang Long
Quận Bình Thạnh, TPHCM
90 m
2
10 PN
11 WC
14 tỷ 500 triệu
15/12/2022
Nhà cấp 4 - 4.5 x 27 CN 122m2 đấtgias 14.3 tỷ tl HXH 8m ĐInh Bộ Lĩnh
Quận Bình Thạnh, TPHCM
122 m
2
4 PN
4 WC
14 tỷ 300 triệu
15/12/2022
3
4 nhà trọ 2.2tr/phòng 5 x 18 CN 90.2m2 Bình lợi giá 10t = 110tr/m2
Quận Bình Thạnh, TPHCM
90 m
2
4 PN
4 WC
10 tỷ
15/12/2022
14
2 MT HXH 5M 4 x 13 - 5 tấm Nơ Trang Long BT 5PN 6WC giá 9t3 TL STTS
Quận Bình Thạnh, TPHCM
50 m
2
5 PN
6 WC
9 tỷ 300 triệu
15/12/2022
9
CHDV 16PN Thu nhập 80tr - 6 x 20 và 480m2/sàn XVNT p26 BT Hầm 4L ST
Quận Bình Thạnh, TPHCM
116 m
2
16 PN
16 WC
13 tỷ 900 triệu
15/12/2022
3
Nhà 6x12 ko lỗi CN 70m2 giá 8t5 hẻm lớn Vạn Kiếp P3 BT 2 lầu ST 4PN 4W
Quận Bình Thạnh, TPHCM
70 m
2
4 PN
4 WC
8 tỷ 500 triệu
15/12/2022
4
1 Sẹc ĐInh Bộ Lĩnh P26 4.2 x 13 - 1 lửng 3 lầu 7PN 8WC có Thang máy
Quận Bình Thạnh, TPHCM
50 m
2
7 PN
8 WC
11 tỷ 200 triệu
15/12/2022
Bán nhà cư xá 62L/...Nguyên Hồng đường 12m sát công viên 4x18 - 3 tấm
Quận Bình Thạnh, TPHCM
72 m
2
4 PN
5 WC
11 tỷ 800 triệu
15/12/2022
16
MT 65 Đinh Bộ Lĩnh - làng xe máy - 7 x 10 CN 73m2 và 530m2 sàn
Quận Bình Thạnh, TPHCM
73 m
2
14 PN
15 WC
35 tỷ
15/12/2022
Mặt Tiền QL 13 P26 BT 5 x 23 nhà cấp 4 đối diện cổng sau bến xe củ
Quận Bình Thạnh, TPHCM
115 m
2
2 PN
2 WC
17 tỷ 500 triệu
15/12/2022
26
Bán nhà MT Nguyễn Khuyến 4x22 cn 92m2 - 2 lầu 4pn 5wc stts Nở hậu 5m
Quận Bình Thạnh, TPHCM
92 m
2
4 PN
5 WC
16 tỷ 300 triệu
15/12/2022
1689
1690
1691
1692
1693
1694
1695
1696
1697