TPHCM
Bán nhà đất Quận 9 (TP. Thủ Đức)
Mua Bán Nhà Đất Quận 9 (TP. Thủ Đức) Giá Tốt, Chất Lượng T5/2026
20.191 - 20.205
trong
21.067
Bán lô đất biệt thự dự án Mẫu giáo trung ương 3 DT 216m2 giá 60tr/m2
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
216 m
2
0 PN
0 WC
12 tỷ 960 triệu
19/04/2021
Đất dự án Phú nhuận Phước long B quận 9 giá 55tr/m2 DT 324m2
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
324 m
2
0 PN
0 WC
17 tỷ 820 triệu
19/04/2021
8
Bán Lô Góc Đất 2 mặt tiền KDC Nam Phan, Phú Hữu Q9 TP.TĐ giá 50tr/m2
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
283 m
2
0 PN
0 WC
14 tỷ 135 triệu
16/04/2021
CẦN BÁN lô đất mặt tiền đường VÕ VĂN HÁT P.Long Trường Q.9
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
84 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ
16/04/2021
3
bán gấp 3 lô đất MT Gò Cát, Phú Hữu, đối diện Khang Điền Q9, TT 2,1 tỷ
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
80 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 100 triệu
15/04/2021
3
Khai trương mở bán dự án Khang Điền, MT Liên Phường, Q9 giá 2,3 tỷ SHR
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
80 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 300 triệu
15/04/2021
8
Bán biệt thự Valora Fuji Quận 9, 169m2, 2 tầng, 3PN, đầy đủ nội thất
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
169 m
2
3 PN
3 WC
15 tỷ 500 triệu
15/04/2021
2
Cần bán nhà nát mặt tiền Tân Hòa 2, Quận 9
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
85 m
2
2 PN
1 WC
2 tỷ 320 triệu
15/04/2021
Bán gấp nhà Đỗ Xuân Hợp, Quận 9, giá 2,11 tỷ, còn thương lượng
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
70 m
2
2 PN
1 WC
2 tỷ 110 triệu
15/04/2021
4
Bán nhà khu cảnh vệ đường Man Thiện, Tăng Nhơn Phú A, Quận 9
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
60 m
2
2 PN
1 WC
2 tỷ 70 triệu
15/04/2021
4
Bán nhà cấp 4 đường Võ Văn Hát, Long Trường, Thủ Đức
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
95 m
2
2 PN
1 WC
2 tỷ 440 triệu
15/04/2021
3
Chỉ 1,85 tỷ sở hữu nhà nát có sổ hồng riêng ở Quận 9
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
68 m
2
2 PN
1 WC
1 tỷ 850 triệu
15/04/2021
3
Sổ hồng riêng nhà nát 2,7 tỷ, công nhận 77m2 đường D400, Tân Phú, Quận
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM