TPHCM
Quận 4
Bán nhà đất De La Sol
Mua Bán Nhà Đất Căn hộ chung cư De La Sol, Quận 4 - Mogi, Quận 4 Cập Nhật Mới Nhất T5/2026
1 - 15
trong
80
4
Căn hộ chung cư Delasol, số 1 Tôn Thất Thuyết Với căn hộ view nội khu
Quận 4, TPHCM
84 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 970 triệu
Hôm nay
4
BÁN CĂN HỘ DELASOL TÔN THẤT THUYẾT Vị trí đẹp- 84M2 1tỷ835
Quận 4, TPHCM
84 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 835 triệu
Hôm nay
4
‼️BÁN CĂN HỘ DELASOL TÔN THẤT THUYẾT Vị trí đẹp, cách trung tâm các qu
Quận 4, TPHCM
84 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 825 triệu
Hôm nay
4
Quận 4, TPHCM
84 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 825 triệu
Hôm nay
4
Bán căn hộ cao cấp 2PN De La Sol. 83M2-1tỷ975 (Bao hết)
Quận 4, TPHCM
83 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 975 triệu
Hôm nay
14
Giá tốt 2PN DELASOL – view chéo sông – 2 TỶ 160 BAO PHÍ 2PN DT:84m2
Quận 4, TPHCM
84 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 160 triệu
27/04/2026
12
🏙 DELASOL – Căn hộ sang giữa lòng Sài Gòn 📍 1 Bến Vân Đồn, Quận 4 –
Quận 4, TPHCM
83 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 50 triệu
27/04/2026
8
Cho thuê CH cao cấp Delasol 75M2 2PN, View sông, Nội thất mới: 26tr/th
Quận 4, TPHCM
75 m
2
2 PN
2 WC
26 triệu
16/02/2026
4
Bán căn hộ Delasol 1 tỷ 890 bao hết nhà full nội thất , 73m2 ,Sổ Riêng
Quận 4, TPHCM
73 m
2
3 PN
2 WC
1 tỷ 890 triệu
20/04/2025
2
Bán thanh lý Ch DeLaSol - CapitaLand (Giá gốc CĐT năm 2018)
Quận 4, TPHCM
60 m
2
1 PN
1 WC
4 tỷ 700 triệu
02/04/2025
6
Penthouse Delasol 196m2 thông thủy giá chỉ 21 tỷ sát Quận 1 ven sông
Quận 4, TPHCM
196 m
2
3 PN
2 WC
20972 tỷ
11/12/2024
5
Bán Penthouse Delasol Capitaland đơn giá chỉ 102tr/m2 - CK 2 tỷ
Quận 4, TPHCM
401 m
2
4 PN
4 WC
41 tỷ
16/07/2024
8
Bán Penthouse mặt sông 400m2 Delasol Quận 4 CK 9% - mua Hàng CĐT.
Quận 4, TPHCM
400 m
2
6 PN
6 WC
40 tỷ 999 triệu
16/07/2024
8
Bán Penthouse Delasol 200m2 giá 21 tỷ mua trực tiếp CĐT. LH xem
Quận 4, TPHCM
200 m
2
4 PN
4 WC
21 tỷ
16/07/2024
9
Rỗ hàng cần bán và cho thuê Delasol Quận 4 2 phòng ngủ 2wc
Quận 4, TPHCM
72 m
2
2 PN
2 WC
5 tỷ 550 triệu
10/07/2024
1