TPHCM
Bán nhà đất Quận 3
Mua Bán Nhà Đất Quận 3 Giá Rẻ, Vị Trí Đẹp, Cập Nhật Mới Nhất T5/2026
21.601 - 21.615
trong
27.153
mặt tiền Nam Kỳ Khỏi Nghĩa quận 3. 4.6x26m giá 41 tỷ tl
Quận 3, TPHCM
120 m
2
1 PN
2 WC
40 tỷ 900 triệu
17/06/2021
BÁn Nhà Mặt Tiền Góc Nguyễn Thị Minh Khai Q3, DT 5.9x19 Nở Hậu, Cần Bá
Quận 3, TPHCM
112 m
2
0 PN
0 WC
40 tỷ
17/06/2021
BÁn Mặt Tiền Hai Bà Trưng (4.4x26.5m) Cần Bán Gấp Giá Chỉ 350tr/M2
Quận 3, TPHCM
117 m
2
0 PN
0 WC
45 tỷ
17/06/2021
Nhà bán gấp mặt tiền Cao Thắng, Q3, 15m x 60m, 879m2, GPXD 2 hầm+12 tâ
Quận 3, TPHCM
879 m
2
12 PN
13 WC
275 tỷ
17/06/2021
3
góc 2 mặt tiền nguyễn thị minh khai vị trí đắc địa 6x17m 7 lầu 33,5 tỷ
Quận 3, TPHCM
87 m
2
9 PN
7 WC
33 tỷ 500 triệu
17/06/2021
Bán nhà MT Võ Văn Tần, P6, Q3 ,14x35m, GPXD H, 10L, giá 150 tỷ
Quận 3, TPHCM
473 m
2
0 PN
0 WC
150 tỷ
17/06/2021
Bán nhà Mt đường Võ Văn Tần. P6, q3 khu building. 12 x 24m . giá 95 t
Quận 3, TPHCM
288 m
2
0 PN
0 WC
95 tỷ
17/06/2021
Bán nhà mặt tiền Trương Định, P6, Q3. 170m2, trệt, 2 lầu, Giá 67 tỷ
Quận 3, TPHCM
165 m
2
1 PN
1 WC
67 tỷ
17/06/2021
Bán nhà mặt tiền Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Quận 3. 10.5m*15m, 3 Tầng, 69 tỷ
Quận 3, TPHCM
158 m
2
4 PN
5 WC
69 tỷ
17/06/2021
Bán nhà mặt tiền Cao Thắng - Võ Văn Tần, Q3. DT 5x20m, 4 lầu, giá 46tỷ
Quận 3, TPHCM
100 m
2
6 PN
7 WC
46 tỷ
17/06/2021
Bán Lỗ, Bán Gấp Nhà Mặt Tiền NTMK Quận 3, Ngang 6.4x 27m=173m 174m2, C
Quận 3, TPHCM
174 m
2
12 PN
12 WC
54 tỷ
17/06/2021
Bán nhà mặt tiền đường Võ Văn Tần-Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 3. DT:11x
Quận 3, TPHCM
242 m
2
12 PN
13 WC
100 tỷ
17/06/2021
Bán Khách Sạn 2 Sao Mặt Tiền Võ Văn Tần,P.5,Q3,DT:9M X 19M=171m,7 Lầu,
Quận 3, TPHCM
171 m
2
12 PN
13 WC
57 tỷ
17/06/2021
bán nhà mặt tiền tú xương phường 7 quận 3. 228m2 giá 52 tỷ 228tr/m2
Quận 3, TPHCM
228 m
2
4 PN
5 WC
52 tỷ
17/06/2021
mặt tiền hồ xuân hương ngay góc bà huyện thanh quang phường 6 quận 3
Quận 3, TPHCM
173 m
2
4 PN
2 WC
45 tỷ
17/06/2021
1437
1438
1439
1440
1441
1442
1443
1444
1445