Bán Nhà hẻm, ngõ TPHCM
Mua Bán Nhà Hẻm TPHCM Giá Rẻ, Đầy Đủ Nội Thất, An Ninh Nhất T5/2026
54.556 - 54.570
trong
222.652
8
🏡💼🏢 Chào Bán Nhà Cmt8 - Cơ Hội Đầu Tư Sinh Lời Tốt 💼🏢🏡
Quận 3, TPHCM
68 m
2
13 PN
13 WC
15 tỷ 200 triệu
10/08/2023
28
GẤP GẤP 5 Tầng 6,x Tỷ 44m2 Đường số 1 , F11 , Gò Vấp
Quận Gò Vấp, TPHCM
44 m
2
5 PN
5 WC
6 tỷ 980 triệu
10/08/2023
4
HIẾM HIẾM 3,X Tỷ 52m2 2 TẦNG Phan Huy Ích F14 Gò Vấp
Quận Gò Vấp, TPHCM
52 m
2
2 PN
2 WC
3 tỷ 600 triệu
10/08/2023
7
GẤP GIẢM 700tr 4990 tr => 4290 tr 44m2 2 Tầng Nguyễn Văn Khối F8 GV
Quận Gò Vấp, TPHCM
44 m
2
2 PN
2 WC
4 tỷ 290 triệu
10/08/2023
2
GẤP GẤP 4,1x16,23M 4,4 Tỷ Phạm Văn Chiêu F13 Gò Vấp
Quận Gò Vấp, TPHCM
56 m
2
2 PN
2 WC
4 tỷ 400 triệu
10/08/2023
5
BÁN GẤP GẤP 70m2 2 Tầng 5,x Tỷ Lê Văn Thọ F14 GV ĐƯỜNG 6M
Quận Gò Vấp, TPHCM
70 m
2
3 PN
3 WC
5 tỷ 950 triệu
10/08/2023
3
HÀNG HIẾM GV 35m2 2,x tỷ 2 Tầng Phan Huy Ích F12
Quận Gò Vấp, TPHCM
35 m
2
3 PN
2 WC
2 tỷ 700 triệu
10/08/2023
6
Bán nhà CHDV hẻm 8m Xô Viết Nghệ Tĩnh 12x18m có HĐT khoán 120tr
Quận Bình Thạnh, TPHCM
220 m
2
30 PN
30 WC
32 tỷ 900 triệu
10/08/2023
9
HOT 4,2x13M 2 TẦNG 4,4 Tỷ 226 NGUYỄN VĂN LƯỢNG F14 GV Đường 5m
Quận Gò Vấp, TPHCM
51 m
2
2 PN
2 WC
4 tỷ 400 triệu
10/08/2023
5
HOT HOT Đường 4m 64m2 4 TẤM 64m2 4,1 Tỷ 255 PHẠM VĂN CHIÊU F14 GV
Quận Gò Vấp, TPHCM
64 m
2
4 PN
4 WC
4 tỷ 100 triệu
10/08/2023
3
PHÁP LÝ CHUẨN Nhà Dương Bá Trạc Q8 57m2 Chỉ 2,1 Tỷ SHR
Quận 8, TPHCM
57 m
2
3 PN
3 WC
2 tỷ 130 triệu
10/08/2023
5
NHANH TAY THÌ CÒN Nhà Lý Phục Man Q7 54m2 Chỉ 3,1 Tỷ SHR
Quận 7, TPHCM
54 m
2
3 PN
2 WC
3 tỷ 120 triệu
10/08/2023
4
LY DỊ CHIA TÀI SẢN Nhà Trương Đình Hội Q8 50m2 Chỉ 1,3 Tỷ SHR
Quận 8, TPHCM
50 m
2
3 PN
2 WC
1 tỷ 340 triệu
10/08/2023
7
GẤP GẤP Đường 6M Nguyễn Tư Giản 4x12=48M2 2 TẦNG 5,x Tỷ F12 GV
Quận Gò Vấp, TPHCM
48 m
2
3 PN
3 WC
5 tỷ 700 triệu
10/08/2023
6
Nhà hẻm oto Gò Vấp Nguyễn Tư Giản 44M2 2 TẦNG GIÁ 3. X TỶ
Quận Gò Vấp, TPHCM
44 m
2
3 PN
3 WC
3 tỷ 800 triệu
10/08/2023
3634
3635
3636
3637
3638
3639
3640
3641
3642