Bán Nhà hẻm, ngõ TPHCM
Mua Bán Nhà Hẻm TPHCM Giá Rẻ, Đầy Đủ Nội Thất, An Ninh Nhất T5/2026
Tin TOP
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 8, KDC Nam Long – Trần Trọng Cung, Quận 7
120 m
2
8 PN
9 WC
22 tỷ
Xem lịch sử và tham khảo giá nhà đất để hỗ trợ bạn đưa ra sư lựa chọn chính xác hơn
52.246 - 52.260
trong
222.570
5
Về quê sống bán nhà đường Hồng Lạc, Q. Tân Bình giá 1 tỷ 365 56m2.
Quận Tân Bình, TPHCM
56 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 365 triệu
19/08/2023
6
Chuyển nhà mới bán nhanh nhà đường Lê Văn Lương, Q.7 giá 2 tỷ 495 67m2
Quận 7, TPHCM
67 m
2
4 PN
4 WC
2 tỷ 495 triệu
19/08/2023
5
Vỡ nợ bán gấp nhà đường Lâm Văn Bền, Q.7 giá 1 tỷ 376 56m2. SHR
Quận 7, TPHCM
56 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 376 triệu
19/08/2023
3
CẤP BÁO, TỔNG GIẢM 1.6 TỶ- DT 50m2- 2 tầng- NHÀ HXH Hoàng Hoa Thám BT
Quận Bình Thạnh, TPHCM
50 m
2
3 PN
2 WC
1 tỷ 600 triệu
19/08/2023
Chủ cần tiền gấp trả nợ bán gấp nhà đ. Lã Xuân Oai, TĐ, 60m2, 2ty100
Quận 9 (TP. Thủ Đức), TPHCM
60 m
2
4 PN
3 WC
2 tỷ 100 triệu
19/08/2023
2
DT 60m2 - 2 Tầng - NHÀ HXH PHAN ĐĂNG LƯU PHÚ NHUẬN- chỉ 1ty79 Tỷ nhỉnh
Quận Phú Nhuận, TPHCM
60 m
2
3 PN
3 WC
1 tỷ 990 triệu
19/08/2023
2
Tôi là chủ cần bán nhà đường Thành Thái shr, HxH 1Tỷ790
Quận 10, TPHCM
50 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 790 triệu
19/08/2023
Cần bán gấp nhà đ. Luỹ Bán Bích, 50m2, 1ty980 full nội thất
Quận Tân Phú, TPHCM
50 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 980 triệu
19/08/2023
Cần bán gấp nhà 1 lầu 1 trệt đ. Cầu Xéo, Tân Phú, 52m2, 1ty850
Quận Tân Phú, TPHCM
52 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 850 triệu
19/08/2023
4
NGỘP BANK Bán Nhà Nguyễn Sĩ Sách Q. Tân Bình 60m2 Chỉ 2,580 tỷ SHR Tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
60 m
2
3 PN
2 WC
2 tỷ 580 triệu
19/08/2023
2
Bán Nhà 1 Trệt 2 Lầu 11 Phường Bình Thọ. Thủ Đức shr hxh
Quận Thủ Đức (TP. Thủ Đức), TPHCM
60 m
2
3 PN
3 WC
2 tỷ 280 triệu
19/08/2023
3
Kẹt tiền bán gấp căn Thống Nhất GV 60m2 chỉ 1tỷ860 SHR
Quận Gò Vấp, TPHCM
60 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 860 triệu
19/08/2023
Về quê ở nên bán gấp nhà đ. Bùi Văn Ba, q7 54m2, 1ty920
Quận 7, TPHCM
54 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 920 triệu
19/08/2023
Bán nhà đường Ni Sư Huỳnh Liên Tân Bình shr HxH 2Tỷ350
Quận Tân Bình, TPHCM
50 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 350 triệu
19/08/2023
Chủ nợ cần bán gấp nhà đ. Cộng Hoà, 48m2, 1ty860 full nội thất
Quận Tân Bình, TPHCM
48 m
2
2 PN
2 WC
1 tỷ 860 triệu
19/08/2023
3480
3481
3482
3483
3484
3485
3486
3487
3488