Bán nhà đất TPHCM
Mua bán nhà đất TPHCM giá rẻ, vị trí thuận lợi, đầy đủ pháp lý T5/2026
17.116 - 17.130
trong
541.335
3
Cần Bán Nhà Mặt Tiền Trần Thái Tông, Quận Tân Bình 9m2x13,5, Gía 25 Tỷ
Quận Tân Bình, TPHCM
127 m
2
4 PN
3 WC
25 tỷ
02/09/2025
12
Bán Nhà hẻm Hòa Hưng 34 m2 4 tầng giá 7.5 tỷ
Quận 10, TPHCM
34 m
2
4 PN
4 WC
7 tỷ 500 triệu
31/08/2025
Bán đất mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng – ngang 15m – 660m² giá 360 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
660 m
2
0 PN
0 WC
360 tỷ
30/08/2025
Bán đất mặt tiền Võ Nguyên Giáp Thảo Điền – ngang 9m – giá chỉ 55 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
195 m
2
0 PN
0 WC
55 tỷ
30/08/2025
Bán đất ngay Vincom Thảo Điền – 429,2m² – siêu rẻ 88 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
429 m
2
0 PN
0 WC
88 tỷ
30/08/2025
Bán khách sạn Trần Não –5 tầng đang khai thác 250tr/tháng giá tốt
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
125 m
2
21 PN
21 WC
40 tỷ
30/08/2025
Bán đất mặt tiền Thảo Điền – 680,9m² – ngang khủng 19m – giá 88 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
680 m
2
0 PN
0 WC
88 tỷ
30/08/2025
Bán nhà 2 mặt tiền đường Nguyễn Trãi giá hẻm ngang 6m chỉ 19 tỷ
Quận 1, TPHCM
123 m
2
0 PN
0 WC
19 tỷ
30/08/2025
Bán nhà ngay Hai Bà Trưng, ngang 4,5m – 3 tầng – giá chỉ 28 tỷ
Quận 1, TPHCM
75 m
2
4 PN
4 WC
28 tỷ
30/08/2025
Nhà mặt tiền ngay Cộng Hòa – ngang 4,3m, dài hiếm nội thất siêu đẹp
Quận Tân Bình, TPHCM
110 m
2
6 PN
6 WC
28 tỷ
30/08/2025
Bán đất Trần Não 611m2 đoạn đẹp giá chỉ 139tr/m2 cho gia chủ xứng tầm
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
611 m
2
0 PN
0 WC
85 tỷ
30/08/2025
4
Biệt thự Thảo Điền ngay sông Sài Gòn 110m2 1T3L giá 36 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
110 m
2
4 PN
4 WC
36 tỷ
30/08/2025
4
Bán biệt thự 300m2, 130 tỷ ngay đảo Kim Cương siêu đẹp
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
300 m
2
6 PN
7 WC
130 tỷ
30/08/2025
Bán lô đất ngay Võ Trường Toản Thảo Điền 6x15m giá chỉ 150tr/m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
90 m
2
0 PN
0 WC
14 tỷ 500 triệu
30/08/2025
Bán tòa nhà Hầm 7 tầng đường Nguyễn Văn Thủ đang cho thuê 430tr/tháng
Quận 1, TPHCM
175 m
2
7 PN
7 WC
115 tỷ
30/08/2025
1138
1139
1140
1141
1142
1143
1144
1145
1146