Bán Nhà đường nội bộ TPHCM
Bán nhà mặt đường, nhà đường nội bộ tại TPHCM T5/2026
4.681 - 4.695
trong
8.945
Lô đất Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2, 25 x 32m, 773m²giá bán 109tr/m2
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
773 m
2
0 PN
0 WC
85 tỷ
19/10/2022
Lô đất xây CHDV nội khu p Thảo Điền, 8,5 x 24m, đc xây 5 tầng.
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
204 m
2
0 PN
0 WC
35 tỷ
19/10/2022
Khuôn đất xây BT đường 66 p. Thảo Điền 15 x 21m, giá 57 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
316 m
2
0 PN
0 WC
57 tỷ
19/10/2022
BIỆT THỰ MT Xuân Thủy, p.Thảo Điền, Q.2,DT: 8x26m, giá 52 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
208 m
2
5 PN
6 WC
52 tỷ
19/10/2022
Bán khuôn đất 205m2, vuông vức, P.Thảo Điền Q2, 8.5 x 24m, GPXS 6 tầng
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
205 m
2
0 PN
0 WC
34 tỷ
19/10/2022
CHDV nội khu,P. Thảo Điền, Quận 2 (10x16,5m) hầm 4 tầng, giá 38.5 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
165 m
2
7 PN
7 WC
38 tỷ 500 triệu
19/10/2022
Biệt Thự nội khu Xuân Thủy - Thảo Điền, 8.5 x 25m, 4 tầng giá 52 tỷ
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
205 m
2
5 PN
5 WC
52 tỷ
19/10/2022
6
Bán Nhà Phố - Biệt Thự [Khu Nhà ở Versatile Home - Bảo Sơn Tân Phú]
Quận Tân Phú, TPHCM
100 m
2
5 PN
5 WC
15 tỷ 200 triệu
19/10/2022
2
Cần bán gấp căn nhà còn mới nằm ngay khu đắc địa quận Tân bình SHR
Quận Tân Bình, TPHCM
66 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 800 triệu
19/10/2022
6
Quận Tân Phú, TPHCM
100 m
2
5 PN
5 WC
15 tỷ 200 triệu
19/10/2022
2
Nhà 2MT Hoàng Sa, P.Đa kao Q.1, dt 4x16m,T,lửng,3L, giá chỉ 25.65 tỷ.
Quận 1, TPHCM
64 m
2
8 PN
7 WC
25 tỷ 650 triệu
19/10/2022
2
Bán nhà chính chủ Đường số 22, P.An Phú, Q.2,dt 16x16m,T+3L, giá 40,5T
Quận 2 (TP. Thủ Đức), TPHCM
256 m
2
3 PN
3 WC
40 tỷ 500 triệu
19/10/2022
3
Nhà Cách Mạng Tháng 8, P.11 Q.3, dt 5x16m, trệt,4 Lầu, giá 21.6 tỷ.