Bán Đất TPHCM
Mua Bán Đất TPHCM Giá Rẻ, Cập Nhật Mới Nhất T5/2026
Tin TOP
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Số 8, KDC Nam Long – Trần Trọng Cung, Quận 7
120 m
2
8 PN
9 WC
22 tỷ
Xem lịch sử và tham khảo giá nhà đất để hỗ trợ bạn đưa ra sư lựa chọn chính xác hơn
28.966 - 28.980
trong
33.319
4
Chỉ 1.7 TỶ sở hữu đất LK AEONMALL ngay KCN tiện kinh doanh đầu tư
Huyện Bình Chánh, TPHCM
110 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 650 triệu
26/06/2021
4
Bán lô đất thổ cư KDC Hai Thành - Tên Lửa MR giá chỉ 4.7 tỷ KDC đẹp
Quận Bình Tân, TPHCM
100 m
2
0 PN
0 WC
4 tỷ 700 triệu
26/06/2021
2
Bán Gấp 2 lô đất lọt khe TPHCM, có 2 sổ hồng riêng
Quận Bình Tân, TPHCM
260 m
2
0 PN
0 WC
3 tỷ 400 triệu
26/06/2021
6
Chính chủ bán 1.300M đất có nhà và vườn cây, ĐƯỜNG OTÔ, SHR
Huyện Củ Chi, TPHCM
1300 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 200 triệu
26/06/2021
4
Thương lượng mạnh cho khách thiện chí 4X20 Tân Sơn Nhì, Tân Phú
Quận Tân Phú, TPHCM
80 m
2
0 PN
0 WC
6 tỷ 250 triệu
25/06/2021
2
Bán đất hẻm xe tải Nguyễn Phúc Chu Phường 15 Tân Bình 70m giá 5 tỷ.
Quận Tân Bình, TPHCM
70 m
2
0 PN
0 WC
5 tỷ
25/06/2021
3
Đất bán đường 7m thông dt 8,5x19,lk45,bình tân tphcm chỉ 4ty8
Quận Bình Tân, TPHCM
160 m
2
0 PN
0 WC
4 tỷ 800 triệu
25/06/2021
3
Cần bán gấp lô đất 4x13 2ty550tr bình thành ,Bình Tân,tphcm
Quận Bình Tân, TPHCM
56 m
2
0 PN
0 WC
2 tỷ 550 triệu
25/06/2021
2
Chính Chủ Cần Bán Nhanh 105m Đất Thổ Cư. Đường Nhựa 16m. SHR
Huyện Bình Chánh, TPHCM
105 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 800 triệu
25/06/2021
3
cần bán 105m đất thổ cư xã lê minh, xuân bình chánh. sổ hồng riêng.
Huyện Bình Chánh, TPHCM
105 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 575 triệu
25/06/2021
8
THÔNG BÁO* Ngân hàng quốc tế VIB thông báo hỗ trợ thanh lý đất nền HCM
Huyện Bình Chánh, TPHCM
80 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 200 triệu
25/06/2021
3
Chính chủ cần bán MT đường Trần Văn Giàu 1.3 tỷ gần KCN Lê Minh Xuân
Huyện Bình Chánh, TPHCM
89 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 390 triệu
25/06/2021
3
Bán gấp lô đất full đẹp KDC Tên Lửa gần Aeon Bình Tân - Bình Chánh
Huyện Bình Chánh, TPHCM
85 m
2
0 PN
0 WC
1 tỷ 275 triệu
25/06/2021
7
Lô đất mặt tiền đường Đào Sư Tích 5x30m, Phước Lộc, Nhà Bè 6 tỷ
Huyện Nhà Bè, TPHCM
150 m
2
0 PN
0 WC
6 tỷ
25/06/2021
7
Bán nhà phường Thạnh Xuân Q12, chỉ cần thanh toán 1,5 tỷ nhận nhà.