Bán Nhà Hà Nội
Mua Bán Nhà Riêng Hà Nội Giá Rẻ, Đầy Đủ Tiện Nghi T5/2026
6.856 - 6.870
trong
75.487
8
🌟Chỉ 5,79 Tỷ Khâm Thiên Đống Đa -LÔ GÓC -GẦN PHỐ -35M2 6T MT 3,5M 🌟
Quận Đống Đa, Hà Nội
35 m
2
4 PN
5 WC
5 tỷ 790 triệu
29/11/2024
3
Bán nhà mặt phố Trần Đăng Ninh, Hà Đông, phân lô, ô tô tránh KD 40m2
Quận Hà Đông, Hà Nội
40 m
2
4 PN
3 WC
7 tỷ 250 triệu
29/11/2024
2
🌟Bán Nhà Mặt Phố TT Thái Thịnh T1 - KD Đỉnh 40m mt 5m chỉ 4,4 tỷ🌟
Quận Đống Đa, Hà Nội
40 m
2
0 PN
1 WC
4 tỷ 400 triệu
29/11/2024
4
🌟Chỉ 4,09 TỶ nhà Bạch Mai -Hai Bà Trưng- GẦN PHỐ - 33M2 4T nhà đẹp🌟
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
33 m
2
3 PN
4 WC
4 tỷ 90 triệu
29/11/2024
Building 10T mới toanh khu vực Liễu Giai – Đội Cấn, 450m2, MT 10m
Quận Ba Đình, Hà Nội
450 m
2
1 PN
15 WC
345 tỷ
29/11/2024
Đầu tư Xuân Đỉnh, mặt ngõ 205, oto tránh, 3 thoáng giá nhỉnh 25
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
144 m
2
1 PN
1 WC
25 tỷ
29/11/2024
Biệt thự 4T view Sông Hồng, mặt đường Âu Cơ 33,5 tỷ
Quận Tây Hồ, Hà Nội
125 m
2
4 PN
4 WC
33 tỷ 500 triệu
29/11/2024
2
Bán đất mặt phố Kim Hoa, Đống Đa, tặng nhà 5T giá 25 tỷ
Quận Đống Đa, Hà Nội
86 m
2
4 PN
4 WC
25 tỷ
29/11/2024
3
Mặt phố Hoàng Văn Thái, vỉa hè, kinh doanh 73m2 nhỉnh 23 tỷ
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
73 m
2
2 PN
2 WC
23 tỷ
29/11/2024
Mặt phố Nguyễn An Ninh, Hai Bà Trưng, Vỉa hè kinh doanh 26,5 tỷ
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
81 m
2
4 PN
4 WC
26 tỷ 500 triệu
29/11/2024
Phân lô – Gara – Vỉa hè Lạc Long Quân, 5T giá 20 tỷ
Quận Tây Hồ, Hà Nội
60 m
2
4 PN
4 WC
20 tỷ
29/11/2024
2
Cơ hội đầu tư, mặt phố Nguyễn Hoàng Tôn, sắp mở đường, 42,5 tỷ
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
220 m
2
1 PN
1 WC
42 tỷ 500 triệu
29/11/2024
Mặt ngõ 279 Đội Cấn, phố mới, vỉa hè, ngõ to hơn phố 90m2, xây bulding
Quận Ba Đình, Hà Nội
90 m
2
1 PN
1 WC
36 tỷ
29/11/2024
Mặt ngõ Núi Trúc, vỉa hè oto tránh, 2 thoáng, 88m2 giá 26,5 tỷ
Quận Ba Đình, Hà Nội
86 m
2
1 PN
1 WC
26 tỷ 500 triệu
29/11/2024
Hàng đầu tư mặt phố Xuân Đỉnh, 220m2, MT7m giá 40 tỷ
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
220 m
2
2 PN
3 WC
40 tỷ
29/11/2024
454
455
456
457
458
459
460
461
462