Bán Nhà hẻm, ngõ Hà Nội
Mua Bán Nhà Hẻm Ngõ Hà Nội Giá Tốt, Đầy Đủ Nội Thất Nhất T5/2026
34.636 - 34.650
trong
43.675
4
Nhà đẹp đón tết, TRƯƠNG ĐỊNH, 50M2*4 TẦNG, 3.9 TỶ, LÔ GÓC
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
50 m
2
4 PN
4 WC
3 tỷ 900 triệu
10/01/2022
5
Bán nhà phân lô Chùa Láng, 52m2, 4 tầng, mt 4.8m, ô tô tránh, 12.5 tỷ
Quận Đống Đa, Hà Nội
52 m
2
6 PN
4 WC
12 tỷ 500 triệu
10/01/2022
4
Nhà ngon Ô Chợ Dừa , 6 ngủ khép kín, gần phố, 47m2, 5 tầng, 5.4 tỷ
Quận Đống Đa, Hà Nội
47 m
2
6 PN
6 WC
5 tỷ 400 triệu
10/01/2022
8
Bán nhà Tôn Đức Thắng, 28m2, 6 tầng, lô góc, kinh doanh, 3.55 tỷ
Quận Đống Đa, Hà Nội
28 m
2
4 PN
5 WC
3 tỷ 550 triệu
10/01/2022
3
Bán nhà Nguyễn Trãi, KD tốt, ngõ ba gác, 46m2, 4 tầng, mt 5m, 4.95 tỷ
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
46 m
2
4 PN
3 WC
4 tỷ 950 triệu
10/01/2022
7
Bán nhà đẹp Đông Thiên, 43m2, 4 tầng, 4 ngủ, ngõ ba gác, 3.7 tỷ
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
43 m
2
4 PN
3 WC
3 tỷ 700 triệu
10/01/2022
7
Nhà xây mới Vũ Tông Phan, 81m2, mt 4,5m, 4 tầng, ô tô 45 chỗ quay đầu,
Quận Đống Đa, Hà Nội
81 m
2
4 PN
3 WC
15 tỷ 200 triệu
10/01/2022
3
Bán nhà Định Công, 34m2, 4 tầng, 4 ngủ, ngõ ba gác, 2.8 tỷ
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
34 m
2
4 PN
3 WC
2 tỷ 800 triệu
10/01/2022
6
Nhà Tôn Đức Thắng, 29m2, 5 tầng, mt 3.5m, ở ngay, 2.68 tỷ
Quận Đống Đa, Hà Nội
29 m
2
3 PN
4 WC
2 tỷ 680 triệu
10/01/2022
6
Nhà Trương Định, 30m2, 5 tầng, mt 4.3m, ở ngay, 2.9 tỷ
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
30 m
2
3 PN
4 WC
2 tỷ 900 triệu
10/01/2022
3
Bán Nhà Lê Trọng Tấn, 31M2,4T, Phân Lô QuânĐội, Chỉ 3Tỷ xx, Gần Ôtô
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
31 m
2
3 PN
4 WC
3 tỷ 800 triệu
10/01/2022
4
Hiếm-Trung Tâm Thanh Xuân, 36M2,4T, Chỉ với 2.55Tỷ, Tiện Ích Ngập Tràn
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
36 m
2
3 PN
3 WC
2 tỷ 550 triệu
10/01/2022
2
Bán Nhà Siêu To, DT 163m2, Trần Khát Chân, Hai Bà Trưng, Chỉ 9,6 tỷ
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
163 m
2
2 PN
2 WC
9 tỷ 600 triệu
10/01/2022
Bán Nhà Ngõ To, 50m Ra Phố, DT 54m2 x 4T, Thanh Nhàn, Chỉ 4,2 tỷ
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
54 m
2
4 PN
3 WC
4 tỷ 200 triệu
10/01/2022
3
Bán Nhà Siêu Phẩm, DT 77m2, MT 5,4m, Phố Vọng, Hai Bà Trưng
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
77 m
2
4 PN
4 WC
6 tỷ 500 triệu
10/01/2022
2306
2307
2308
2309
2310
2311
2312
2313
2314