Bán nhà đất Hà Nội
Mua Bán Nhà Đất Hà Nội Giá Rẻ, Nhanh Chóng, An Toàn T5/2026
38.911 - 38.925
trong
95.784
2
Bán Nhà Trong Ngõ Phố Hàng Bông -Hoàn Kiếm . Diện tích 52m2 - Giá 17ỷ
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
52 m
2
2 PN
3 WC
17 tỷ
20/03/2023
2
Bán Nhà Mặt Phố Hai Bà Trưng-Hoàn Kiếm .giá 27 tỷ -dtích 40m- KDTốt
Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội
40 m
2
6 PN
6 WC
27 tỷ
20/03/2023
2
Bán Nhà Trong Ngõ , Mặt Phố Thịnh Quang - Đống Đa -Giá10 tỷ - SĐCC 52m
Quận Đống Đa, Hà Nội
52 m
2
6 PN
6 WC
10 tỷ
20/03/2023
2
Bán Nhà Trong Ngõ Phố Tôn Đức Thắng -ĐĐ .Diện tích 54m2 -Giá 10,2 tỷ.
Quận Đống Đa, Hà Nội
54 m
2
8 PN
8 WC
10 tỷ 200 triệu
20/03/2023
6
Bán căn hộ Giải phóng DT 104m full nội thất ngay gần trường ĐH Kinh Tế
Quận Hoàng Mai, Hà Nội
103 m
2
2 PN
2 WC
3 tỷ 800 triệu
20/03/2023
2
Bán Nhà Tập Thể B21 Kim Liên - Đống Đa . Diện tích 65m2 - Giá 2,12 tỷ.
Quận Đống Đa, Hà Nội
65 m
2
2 PN
1 WC
2 tỷ 120 triệu
20/03/2023
3
Bán Căn Hộ Tập Thể Phố Vĩnh Phúc - Ba Đình . Dtích : 60m - Giá 2,5tỷ
Quận Ba Đình, Hà Nội
60 m
2
2 PN
1 WC
2 tỷ 500 triệu
20/03/2023
5
Bán nhà Ngõ Quỳnh Minh Khai DT 55mx5T xây mới có sân giá 6.1 tỷ
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
55 m
2
6 PN
4 WC
6 tỷ 100 triệu
20/03/2023
2
Bán Nhà Ngõ An Trạch2 - Đống Đa . Diện tích 37,5m -Giá 6,1 tỷ .
Quận Đống Đa, Hà Nội
37 m
2
3 PN
3 WC
6 tỷ 100 triệu
20/03/2023
3
Bán Căn Hộ Tập Thể Phỗ Vĩnh Phúc -BA Đình . Giá 2,5 tỷ - Diện tích 75m
Quận Ba Đình, Hà Nội
75 m
2
2 PN
2 WC
2 tỷ 500 triệu
20/03/2023
2
Bán Nhà ngõ 102 Pháo Đài Láng giá 15.45 tỷ , diện tích 96 m2 .
Quận Đống Đa, Hà Nội
96 m
2
12 PN
12 WC
15 tỷ 450 triệu
20/03/2023
5
Bán Nhà Đường Liên Mạc -Bắc Từ Liêm.Giá 2,38 tỷ, 4 tầng căn góc thoáng
Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
30 m
2
3 PN
3 WC
2 tỷ 380 triệu
20/03/2023
2
Bán Nhà Trong Ngõ Phố Phạm Ngọc Thạch . Giá 6,5 tỷ - 50m2- Mtiền:8m
Quận Đống Đa, Hà Nội
51 m
2
3 PN
3 WC
6 tỷ 500 triệu
20/03/2023
5
Bán Căn Hộ TT Viện E - Trần Cung -CG. Diện tích 55m2 - giá 1,2 tỷ .
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
55 m
2
1 PN
1 WC
1 tỷ 200 triệu
20/03/2023