Bán nhà đất Hà Nội
Mua Bán Nhà Đất Hà Nội Giá Rẻ, Nhanh Chóng, An Toàn T5/2026
27.931 - 27.945
trong
95.824
3
40m2 ô tô đỗ sát đường lớn Mậu Lương Hà Đông
Quận Hà Đông, Hà Nội
40 m
2
3 PN
3 WC
4 tỷ 900 triệu
08/09/2023
5
Bán nhà dòng tiền- Yên xá- 8 tầng thang máy- dòng tiền 50tr/th
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
45 m
2
13 PN
13 WC
7 tỷ 700 triệu
07/09/2023
5
Nhà dòng tiền- 14 phòng- doanh thu 60tr/tháng- DT52m2x8T giá 7.5 tỷ
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
52 m
2
14 PN
14 WC
7 tỷ 300 triệu
07/09/2023
5
Giảm sốc!!! Tòa CCMN- Tân Triều-doanh thu 690tr/năm- thang máy- ô tô
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
70 m
2
15 PN
15 WC
10 tỷ 800 triệu
07/09/2023
6
Bán nhà Đống Đa- Gần ô tô- ngõ thông-DT40m2x3.7MTx4T giá 5.9 tỷ
Quận Đống Đa, Hà Nội
40 m
2
4 PN
3 WC
5 tỷ 900 triệu
07/09/2023
9
Bán nhà gốc đề-DT35m2x4.2MTx5T giá 4.1tỷ- nhà mới-xách Vali vào ở ngay
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
35 m
2
3 PN
3 WC
4 tỷ 100 triệu
07/09/2023
4
Bán toà CCMN Thanh Trì- 30m ra phố Triều Khúc- 3 gác- DT53m2xMT3.7
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
53 m
2
11 PN
11 WC
5 tỷ 300 triệu
07/09/2023
10
Bán nhà chùa bộc- đống đa-DT18m2x3.5MT- 20M ra mặt phố-ngõ thông
Quận Đống Đa, Hà Nội
18 m
2
4 PN
5 WC
2 tỷ 650 triệu
07/09/2023
16
Bán nhà phương mai-DT46m2x4MTx4T-giá 6tỷ- ở ngay- lô góc- thoáng
Quận Đống Đa, Hà Nội
46 m
2
3 PN
4 WC
6 tỷ
07/09/2023
11
Doanh thu 75tr/tháng chung cư thang máy- DT60m2x4.8MTx8T giá 9 tỷ
Huyện Thanh Trì, Hà Nội
55 m
2
14 PN
15 WC
9 tỷ
07/09/2023
14
Siêu phẩm 296 minh khai-DT42m2x4.5MTx5T giá 4.65 tỷ - full nội thất
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
42 m
2
3 PN
4 WC
4 tỷ 650 triệu
07/09/2023
7
Bán nhà Thổ Quan-DT26m2x3MTx4T giá 3.4 tỷ- ba gác- ở ngay-nét căng
Quận Đống Đa, Hà Nội
26 m
2
2 PN
3 WC
3 tỷ 400 triệu
07/09/2023
9
Bán nhà ngõ gốc đề- DT54m2x4MTx4T giá 5.67tỷ- ngõ nông- ở ngay
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
54 m
2
4 PN
4 WC
5 tỷ 670 triệu
07/09/2023
21
Chủ cần tiền bán gấp DT43m2x6MTx4T giá 3.95-ba gác- tặng full nội thất
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
43 m
2
4 PN
4 WC
4 tỷ 950 triệu
07/09/2023
5
Siêu VIP không đâu rẻ hơn Nhà 54m2x3.5MTx3T giá 3.6 tỷ- ở ngay
Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
54 m
2
2 PN
2 WC
3 tỷ 600 triệu
07/09/2023
1859
1860
1861
1862
1863
1864
1865
1866
1867