- Giá: 1 tỷ 970 triệu
- Diện tích sử dụng: 52 m2
- Diện tích đất:
- Ngày đăng: 13/05/2026
- Mã BĐS: 22740096
- Phòng ngủ: 2
- Nhà tắm: 2
- Pháp lý: Sổ hồng
- Hướng: Đông Nam
🔥 Chỉ cần thanh toán trước 500 Triệu sở hữu ngay căn hộ 2PN mới 100%
🌟 Quỹ căn ĐẸP NHẤT DỰ ÁN FRESIA RIVERSIDE
🌟 Giá tổng 1.97 tỷ/căn 2 phòng ngủ
📍 Vị trí vàng:
🌟 Đối diện AEON Mall, Sun Group (Cù Lao Hiệp Hòa)
🌟 Liền kề Trung Tâm hành chính Tỉnh
🌟 cách Trung tâm TP.HCM chỉ 25 phút
✨ Căn hộ sở hữu tầm nhìn trực diện sông Đồng Nai
✨ Tiến độ thi công bứt phá, công trình đã lên tầng 28. Bàn giao nhà Quý III/2027
✨ Pháp lý hoàn chỉnh, an tâm đầu tư & sở hữu
🏡 Thiết kế hiện đại - Không gian sống lý tưởng:
• Căn 2PN – 1WC: 51.5m²
• Căn 2PN – 2WC: 51.5 m² - 57.4m²
🎁 Ưu đãi tài chính cực hấp dẫn:
• Ngân hàng hỗ trợ vay 75%
• Ân hạn gốc và hỗ trợ lãi suất 0% tới 18 tháng
• Chiết khấu ngay 134 triệu trừ trực tiếp vào giá bán.
🌿 Chuỗi tiện ích đẳng cấp: Nhà trẻ Fresia Kindergarten, shophouse, phòng golf, quảng trường trung tâm, hồ bơi ozone, phòng gym hiện đại, công viên TDTT…
---
🏡 Fresia Riverside – Tâm điểm an cư & đầu tư Trung tâm Biên Hoà
☎️ Liên hệ: 0933722992 (gặp Nguyệt) để được hỗ trợ và tư vấn.
Đã tham gia: 7 năm 4 tháng